Hạng B1
2/7/16
90
30
28
Em Cru nhà em sau thời gian bị trầy vài vết, em muốn cho em ấy đi tuốt lại cho đẹp chút, nhưng đang phân vân không biết nên làm ở đâu?

Em ở BD, đi tời Nam Thái thì gần hơn, nhưng trước giờ toàn đi bảo dưỡng ở Đông Đô Thành. Nhờ các bác tư vấn giúp nên tới đâu làm thì tốt.

Bác nào làm bảo hiểm Liberty thì hướng dẫn giúp em luôn, em chưa làm bảo hiểm lần nào nên ko biết cách nào.

• Like
Reactions: GM PARTS
Em Cru nhà em sau thời gian bị trầy vài vết, em muốn cho em ấy đi tuốt lại cho đẹp chút, nhưng đang phân vân không biết nên làm ở đâu?

Em ở BD, đi tời Nam Thái thì gần hơn, nhưng trước giờ toàn đi bảo dưỡng ở Đông Đô Thành. Nhờ các bác tư vấn giúp nên tới đâu làm thì tốt.

Bác nào làm bảo hiểm Liberty thì hướng dẫn giúp em luôn, em chưa làm bảo hiểm lần nào nên ko biết cách nào.
e chào anh! bên em chuyên sữa chữa về dòng chevrolet, anh có thể mang lên em tút lại cho ạ. em ở sài gòn tuy hơi xa nhưng cũng không quá xa với anh đúng không ạ. Bên cạnh đó bên em cũng làm bảo hiểm các dòng xe nữa. Nên nếu a thắc mắc gì thì có thể để lại sdt để bên em hỗ trợ cho ạ!

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn

Gần thì làm luôn đi bác ơi. Test thử 1 lần cho biết