Tập Lái
13/2/16
45
31
18
Q1 HCM
www.quancoc.net
Tình hình nhiều bác đi Mercerdes dòng C và GLK… bị bong tróc mấy cái nút công tắc gương kính, lock cửa, bộ lock tồng bên tài, công tác taplo nhìn rất xấu và mất giá trị cho chiếc Mercedes trí giá hàng tỉ VNĐ. Sau đây mời các bác hãy nghiên cứu các cách làm của thợ bên ngoài và đánh giá sự khác biệt với dịch vụ bên em nhé
Nếu các bác mang ra ngoài tiệm sửa xe hoặc tiệm điên nó thao ra sơn lại xong vẽ lại như củ nhưng chắc chắn là không đẹp bằng zin, đặc biệt khi các bác vận hành buổi tối mở đèn thì cái nút đó đen thui không có đèn phát sáng (nhìn giống xe cỏ rẻ tiền) cách này cũng mất chi phí vài trăm K cho 1 cái công tác mà tệ hại vô cùng
Vào hãng mua cái công tác mới hoặc lên ebay ship về (cái này tốn kém cho cái công tác nhỏ nhất cũng từ 1tr5 đến 10tr tùy loại) mà chất lượng chỉ được khoảng 1-3 năm lại tróc ra như củ
Để giải quyết vấn đề trên và trả về đẹp sang trọng như zin 99% cho con Xe đắt tiền của các bác, bên em vừa nhập vừa về máy phun sơn chi tiết nhỏ bằng vi tính kết hợp đồ họa để giải quyết vấn đề trên cho các bác mà giá thành chỉ bẳng 10-15% so với hàng mới nhưng chất lượng và độ bền cao hơn nhiều lần so với nước sơn zin của cái công tác kia. Tiết kiệm được nhiều mà hình thức thì như mới.
Em mời các bác tham khảo giá, em có nhận làm số lượng cho hãng hoặc gara luôn nhé.
Lưu ý: giá trên không bao gồm công tháo lắp, em chỉ nhận sơn thôi (các bác vui lòng tự tháo hoặc kêu thợ tháo rồi mang qua bên em, vì em đi làm suốt) thời gian thực hiên là 2-3 ngày
công tác cửa sau hoặc bên phụ bảo đảm lên đèn buổi tối giá 250K\cái
DT : O9O83I6II2

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Vấn đề là sơn xong giữ màu được bao lâu? Vài tháng rồi lại tróc thì cũng như ko...