Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Sơn tút lại xe để đón tết

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Các bác cho em hỏi ở TP.HCM chổ nào thợ sơn có tay nghề siêu ( cao) và làm cẩn thận chỉ em với .Em tút xe ăn tết cái nè. Các bác tư vấn giúp em:D

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
Trương Đức Hải nói:
lucifertr nói:
Các bác cho em hỏi ở TP.HCM chổ nào thợ sơn có tay nghề siêu ( cao) và làm cẩn thận chỉ em với .Em tút xe ăn tết cái nè. Các bác tư vấn giúp em:D
:D:D vào hãng
9 xát vào hãng đúng màu đúng chất,cò gì xai còn mắc đền được,ra ngòai giá cũng không rẻ hơn nhiu có chuyện gì thì bực thêm

ANDY1606 nói:
Trương Đức Hải nói:
lucifertr nói:
9 xát vào hãng đúng màu đúng chất,cò gì xai còn mắc đền được,ra ngòai giá cũng không rẻ hơn nhiu có chuyện gì thì bực thêm
Gara ở ngoài cũng ok chứ không thua gì hãng . họ cũng pha màu bằng máy .cũng có phòng sơn .lúc trước pha màu bằng thị giác để ngoài trời sơn :D:D .nhưng bác phải biết đúng GARA . niếu quen với Gara nào đó thì tốt quá .. dễ nói chuyện khi không vừa ý

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Trương Đức Hải nói:
ANDY1606 nói:
Trương Đức Hải nói:
lucifertr nói:
Gara ở ngoài cũng ok chứ không thua gì hãng . họ cũng pha màu bằng máy .cũng có phòng sơn .lúc trước pha màu bằng thị giác để ngoài trời sơn :D:D .nhưng bác phải biết đúng GARA . niếu quen với Gara nào đó thì tốt quá .. dễ nói chuyện khi không vừa ý

Thế Bác có biết gara nào không giới thiệu hộ em . Chứ em chả wen và biết gara nào hết hjx :(

lucifertr nói:
Trương Đức Hải nói:
ANDY1606 nói:
Trương Đức Hải nói:
lucifertr nói:

Thế Bác có biết gara nào không giới thiệu hộ em . Chứ em chả wen và biết gara nào hết hjx :(
Dạ em không biết ạ. giới thiệu mà bác không vừa ý thì mất thời gian và tiền bạc của bác:D

Hạng B2
21/6/11
431
28.197
93
50
Q.1 HCMC
Có chỗ này mình để trong bookmark đã lâu (sau khi đọc rất nhiều thớt độ đẹp của ace Bim):
Sơn tút lại xe để đón tết

Địa chỉ đơi, mời mời:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/fb.ashx?m=3194416[/link]

Hạng B2
14/9/10
419
15
18
44
Tốt nhất là vào hãng bác ah , làm ở ngoài càng quen càng khó chửi khi không hài lòng

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Em hay làm chỗ bác Vui (gara Vui gần ngã tư Ga, ql1a), lúc nào cũng nói trước xấu là bắt đền :D. Mà cũng bắt đền vài lần thiệc. Sơn sửa thì tùy vào hứng của thợ lắm. Có hôm nó hứng sơn xong mình chẳng biết chỗ tút chỗ zin luôn. Hôm nào nó oải thì hehe bắt đền :D