Hạng B1
19/6/07
50
0
6
minh lập thread này để các bác hiểu biết về hyundai trao đổi thông tin tí trước là học tập, sau là để phục vụ công việc.. chẳng là minh vừa được tuyển vào điều hành xe cho 1 cong ty du lich - vận chuyển cũng khá có tên tuổi ở sài gòn, nhưng mọi thức đều rất mới mẻ với em. Minh cứ nghĩ hiểu biết về 4 7 16 chỗ là ghe gớm lắm nhưng khi vào việc thi mình đang bơi giữa dòng nước xoáy. Hiện nay minh không biết làm thế nào để phân biệt được chất lương - cái nào cao cấp hơn cái nào. dòng nào cao cấp hơn dòng nào.
Các bác nào có hiểu biết về hyundai 45 chỗ cho e xin chút kiến thức ạ
1. Hyundai Space : hi space - aero space - express
2. Hyundai Universe: luxury - noble - prime
Xin cảm ơn các bác đã chia sẽ.

Hạng B1
19/6/07
50
0
6
có mấy tấm hình cho thread nó hoành tráng:
1. Hi-class
space - universe thật khó hiểu

2. aero space

3. aero express

Universe
1. luxy

2. noble

3. prime

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/4/11
4
0
0
www.thuonghieu24h.vn
bác sang otofun.net tham khảo thêm bác nhé, ở đó có nguyên một thớt các bác ấy bàn luận về space với lại Universe bác ợ

Tập Lái
6/4/11
6
0
0
vietlove nói:
có mấy tấm hình cho thread nó hoành tráng:
1. Hi-class

2. aero space

3. aero express

Universe
1. luxy

2. noble

3. prime
@ vietlove:Cái hiclass mà bác đưa ra đấy là aero space LS
Con universe luxury mà bác đem ra là universe express noble(space luxury ko có cột A nghiêng)
Bác chủ thớt muốn tìm hiểu thêm về các dòng xe này thì sang bên otofun.net của bon em đang có thớt chuyên môn về xe này đấy ạ
link
otofun.net/threads/192225-tong-hop-hyundai-universe-prime-niem-dam-me-bat-tan-lan-2

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
bác alo em cho đơn giản,em lười gõ lắm,mấy cái xe này em có đủ cả và cũng rất ham nên tìm hiểu nhiều.0907.343484

Tập Lái
6/4/11
6
0
0
thuonghieu24h.vn nói:
bác sang otofun.net tham khảo thêm bác nhé, ở đó có nguyên một thớt các bác ấy bàn luận về space với lại Universe bác ợ
Bác cũng chơi bên OF ah.Em tham gia nhiệt tình thớt Universe mà bác nói.Em mới chuyển qua OS bác ạ

Tập Lái
6/4/11
6
0
0
Bác chủ topic chưa nắm được con nào là space con nào là express thì khó khăn còn nhiều.Xe này nó lắp máy cũng linh tinh lắm ko giống như option trên web hyundai thế giới đâu

kienbinh nói:
Bác chủ topic chưa nắm được con nào là space con nào là express thì khó khăn còn nhiều.Xe này nó lắp máy cũng linh tinh lắm ko giống như option trên web hyundai thế giới đâu
Bác kienbinh lang thang đi đâu xuống Thiên Trường mà nháy được em Giao Thủy 18T thế

Tập Lái
6/4/11
6
0
0
banxehyundai.com nói:
kienbinh nói:
Bác kienbinh lang thang đi đâu xuống Thiên Trường mà nháy được em Giao Thủy 18T thế
Có gì đâu bác em nó là hàng aero space LD bt thôi mà