Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM
Vừa chốt 1 em MG HS.

Thiết kế đẹp trong tầm giá. Test drive cảm giác lái ổn luôn trong tầm tiền . Option cũng dư dùng.
Xem thông tin thì ở nhiều nước khác MG đang bán rất tốt, Thailand thì top 1-2 phân khúc.
Showroom Thì HCM 2 cái, các tỉnh sát bên như Bienhoa,BinhDuong,Vungtau ... đều có showroom.

Em đoán 99% các bác nào chê thì đều là vì MG bị tập đoàn China mua lại, chứ bác chưa chạy thử, chỉ ngồi nhà gõ phím theo cảm tính.
Cho e hình xe bác nha, số xe tp hay tỉnh bác

Chỉnh sửa cuối:
10/2/20
27
49
13
Gò Vấp HCMC
Trên này nhiều AHBP nhỉ .
Ngồi gõ phím nhiều ở forum thì lên hạng được, rồi lấy đó làm tự hào để đi phán xét =]]

MG HS em đã lăn bánh được vài ngày. Em thích thì em chia sẽ cho người có ý mua xe tham khảo có thêm thông tin để lự chon. Nếu là người muốn tìm hiểu về xe thì em sẵn sàng giao lưu . Còn các bác khác thì muốn nghĩ gì kệ các bác chứ việc gì em phải show

• Like
Reactions: CuongDM
Hạng B2
18/3/11
201
196
43
cho em hỏi : Muốn biết Nhập Thái hay Nhập Tung của thì hãng cho mình xem cái gì làm bằng chứng vậy?
có giấy tờ hải quan, hóa đơn, nhập khẩu đầy đủ, cái này ko lo bác ạ

Hạng B2
13/8/14
129
616
93
48
Các bác chê quá, Mình cũng chuột bạch MG HS 1.5 ,công tâm mà nói nó ok với số tiền tầm 800 tr,có điều nó có bền hay không thì chịu, cái này phải vài ba năm nữa mới rõ, có điều tuy xe Tàu nhưng nó cũng có mặt ngoài TQ như úc, Nz,Singapore, Thái Lan...chạy ngon hơn civic,altis,cerato,HRV là những xe Mình đã sd, mong là nó ổn như hãng cam kết bảo hành 5 năm và không giới hạn số km

• Like
Reactions: CuongDM