Tập Lái
5/7/07
12
0
0
E định lấy con TEANA 2.0, như đang phân vân về sự khác nhau giữa TA và TB. Các bác cho e hỏi sự khác nhau giữa 2 bản này? Thanks.

Hạng B2
1/5/10
330
429
78
41
Xe đẹp quá bác ạ!Sáng nay mình cũng đọc trên vnexpress nói về em này.Quả thật xe đẹp với mức giá OK lắm.

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
xehoinhapkhau nói:
Chiếc ở trên chích xác là TA .

Tôi đồng ý với bác, thứ 1: người bán ko chứng minh được đây là bản TB, thứ 2: mọi người hãy nhìn kỷ camera, camera nguyên bản ko thô thiển như thế. chắc chắn là made in china độ tại VN. Yêu cần người bán minh bạch hơn, đừng lừa đảo tại đây, vì đại bộ phận những người ở đây đều đã sở hữu xe, hiểu biết ko kém gì cửa hàng thành trung đâu

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.206
113
teana2.0 nói:
xehoinhapkhau nói:

Tôi đồng ý với bác, thứ 1: người bán ko chứng minh được đây là bản TB, thứ 2: mọi người hãy nhìn kỷ camera, camera nguyên bản ko thô thiển như thế. chắc chắn là made in china độ tại VN. Yêu cần người bán minh bạch hơn, đừng lừa đảo tại đây, vì đại bộ phận những người ở đây đều đã sở hữu xe, hiểu biết ko kém gì cửa hàng thành trung đâu

vậy TA khác TB chỗ nào bác?

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
TKM nói:
teana2.0 nói:
xehoinhapkhau nói:

tay nắm của 2 cửa trước có nút khoá mở hình ôvan TA ko có, màn hình TA là màn hình TQ các nút bấm & nút vặn ko sắc xảo
xe trong hình của bài viết này la TA.

màn hình của TB đây ạ:

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
teana2.0 nói:
TKM nói:
teana2.0 nói:
xehoinhapkhau nói:

tay nắm của 2 cửa trước có nút khoá mở hình ôvan TA ko có, màn hình TA là màn hình TQ các nút bấm & nút vặn ko sắc xảo
xe trong hình của bài viết này la TA.

màn hình của TB đây ạ:

màn hình này em chụp lúc đang xem TV nên hình ảnh ko được nét lắm

Hạng C
5/6/09
698
42
28
47
Sài Gòn
Bán xe hơi mà lại làm kiểu nhập nhằng này thì ai dám mua của THÀNH TRUNG nữa???

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Chiếc của Thành Trung là TA vì điều hoà điều khiển ngay chỗ màn hình. TB điều hoà điều khiển vị trí dưới cụm audio. TA ko có màn hình màu hay DVD, mấy cái này là về VN độ thêm thôi nên điện đóm rất dễ tèo. Nói chung bác nào định chiến Teana thì làm luôn TB, đắt hơn vài nghìn nhưng hàng chất và nguyên bản, ko bị chế thêm linh tinh như TA.

Hạng B1
27/10/09
50
0
0
52
emmaitre nói:
Chiếc của Thành Trung là TA vì điều hoà điều khiển ngay chỗ màn hình. TB điều hoà điều khiển vị trí dưới cụm audio. TA ko có màn hình màu hay DVD, mấy cái này là về VN độ thêm thôi nên điện đóm rất dễ tèo. Nói chung bác nào định chiến Teana thì làm luôn TB, đắt hơn vài nghìn nhưng hàng chất và nguyên bản, ko bị chế thêm linh tinh như TA.

Bác nói chính xác , thêm chút lấy luôn TB cho yên tâm , với lại GPS và TV đã sài đc ở VN nên chọn TB là quá hợp lí , chứ lấy TA về rồi lại phải đi độ cũng đâu vào đó mà lại k an toàn nữa .