Tập Lái
7/3/18
9
3
3
34
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 7
Địa chỉ
Sân vận động Quân khu 7, TP.HCM
Số điện thoại
0904573739
Giá
0
Sự kiện lái thử và mua bán xe lớn nhất Miền Nam
  1. Trong tháng 4
  2. Thời gian: 09AM - 17h30PM, ngày 20-21/04/2019
  3. Địa điểm: Sân vận động Quân khu 7, TP.HCM

Sự kiện ngoài trời dành cho những người yêu xe và có nhu cầu mua bán xe tổ chức bởi Oto.com.vn - Kênh thông tin số 1 về ô tô tại Việt Nam với hơn 5 triệu lượt truy cập hàng tháng. Đến với sự kiện, người tham dự có cơ hội:
  • Lắng nghe đánh giá trực tiếp các dòng xe ngay tại sự kiện
  • Thỏa sức lái thử hơn 100 mẫu xe cũ và mới
  • Tư vấn miễn phí về các gói cho vay và bảo hiểm
  • Rút thăm trúng thưởng với nhiều phần quà hấp dẫn
Sự kiện dự tính thu hút hơn 5.000 người tham dự với 15 đại lý xe đã đăng ký đặt xe trước - Tham gia ngay với các quyền lợi truyền thông trực tiếp từ Oto.com.vn tới nhóm khách hàng có nhu cầu mua xe: Hyundai Kona, Honda CR-V, Mitsubishi Triton, Toyota Fortuner, Toyota Innova, Hyundai Grand i10, Toyota Vio, Mitsubishi Attrage, Kia Cerato, Honda HR-V, Hyundai Tucson, Ford Ranger, Mitsubishi Pajero Sport, Mitsubishi Xpander, Kia Morning, Mitsubishi Mirage, Honda Jazz, Toyota Altis, Hyundai SantaFe, Mitsubishi Outlander, Toyota Hilux, Ford Everest, Toyota Rush, Toyota Wigo, Hyundai Accent, Toyota Yaris...

Đăng kí lái thử hoặc gian hàng bán ô tô ngay: Tại đây

Tập Lái
23/10/18
6
1
1
27
Chủ thớt ơi, cho em hỏi với ạ...Em đang lái non đăng ký lái có được không bác ơi? Điều kiện cần và đủ để tham gia là như thế nào thế hả các bác :confused::confused:.

Tập Lái
7/3/18
9
3
3
34
Chủ thớt ơi, cho em hỏi với ạ...Em đang lái non đăng ký lái có được không bác ơi? Điều kiện cần và đủ để tham gia là như thế nào thế hả các bác :confused::confused:.
Được mà bạn bạn click vào link đăng kí bên trên đi, sân vận động rộng mà và lái nhiều loại xe cho quen tay. Chúc bạn thành tay lái cứng