Hạng B2
11/11/15
379
370
63
38
Quận 2 TP HCM
Anh làm ơn đọc kỹ còm của người khác trước khi bình luận!!:)

Cảm ơn anh @biminh đã giải thích giùm, và đúng ý M6.!!:).
Cũng trải qua khá nhiều xe , M6. không quan trọng lắm chuyện xe nào? ? thấy hợp thích thì chơi thôi!!, Vitara ngoài chuyện một vài người làm Sale dốt, và chính sách bán hàng lởm ra thì dùng 2WD Front thì mất chất chuẩn cơm mẹ nấu rồi còn gì ??:) Nhưng biết đâu đấy, chờ mãi không có con nào hơp lý hơn thì cũng phải đổi thôi! Xe đi thôi mừ!!;)
Tuy nhiên, Sale mà với tính cách thích chọc ngoáy khiêu khích như vậy... thì..... thôi kệ!!:3dcuoi:
P/s : Hôm rồi vừa được thấy một em Vitara màu bạc nóc đen chạy ngoài đường rất đẹp!! ( em thứ 2 gặp trên đường kể từ ngày được giới thiệu!!??!! con số rất ấn tượng vì quá ít!!
trích nguyên văn nha bác!
Em cũng nói rõ, em thẳng thắn, đúng em thừa nhận, ko đúng em nói ko đúng, sale bây giờ cũng nên rõ ràng, không phải gặp khách như gặp hổ, cái gì cũng rón rén, khách nói gì sai cũng phải vâng dạ, sale bán, khách mua, sale làm đúng nghĩa vụ của mình, hết mình vì khách hàng chính đáng, khách thấy sp và DV ok thì mua, hài lòng với quyết định của mình.
Người mua bây giờ họ vào diễn đàn cũng biết chọn lọc thông tin bác ah, cũng biết ai thạt ai giả các bác ah.

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
P/s : Hôm rồi vừa được thấy một em Vitara màu bạc nóc đen chạy ngoài đường rất đẹp!! ( em thứ 2 gặp trên đường kể từ ngày được giới thiệu!!??!! con số rất ấn tượng vì quá ít!!
trích nguyên văn nha bác!
Em cũng nói rõ, em thẳng thắn, đúng em thừa nhận, ko đúng em nói ko đúng, sale bây giờ cũng nên rõ ràng, không phải gặp khách như gặp hổ, cái gì cũng rón rén, khách nói gì sai cũng phải vâng dạ, sale bán, khách mua, sale làm đúng nghĩa vụ của mình, hết mình vì khách hàng chính đáng, khách thấy sp và DV ok thì mua, hài lòng với quyết định của mình.
Người mua bây giờ họ vào diễn đàn cũng biết chọn lọc thông tin bác ah, cũng biết ai thạt ai giả các bác ah.

Điều gì M6. thấy M6. nói!! Chuyện ít xe Vitara ngoài đường chắc trên này ai cũng thấy!! Và cũng chả nói lên điều gì!! Việc M6.
Chuyện M6. Chỉ ngồi bàn giấy không ra đường anh thấy không?? Ai thấy?? mà viết bậy?? Quy nạp??
Sale dốt là ở chỗ đó!!
Mà thôi!! Kệ xác anh!!:3dcuoi:.

Hạng B2
11/11/15
379
370
63
38
Quận 2 TP HCM
Điều gì M6. thấy M6. nói!! Chuyện ít xe Vitara ngoài đường chắc trên này ai cũng thấy!! Và cũng chả nói lên điều gì!! Việc M6.
Chuyện M6. Chỉ ngồi bàn giấy không ra đường anh thấy không?? Ai thấy?? mà viết bậy?? Quy nạp??
Sale dốt là ở chỗ đó!!
Mà thôi!! Kệ xác anh!!:3dcuoi:.
Bác thấy ít thì bác bảo người ta cũng thấy ít- quy chụp, em cũng chả muốn đôi co làm gì chỉ lên để các thành viên biết đâu là thật đâu là ngụy tạo.
Mà em góp ý thẳng sao một số bác lên diễn đàn cứ thích chửi nhỉ, nào là sale ngu, sale dốt... chửi nhiều vậy các bác được gì không.:3dchongchong:

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Từ đay đến cuối năm nhé Bác..giá cả thi chưa biết..allgrip thui chứ MT chắc không về đâu..

Cũng hơi lạ!! Từ đây đến cuối năm là 3 tháng... nếu AllGrip về thì giờ này vẫn chưa có chiến dịch quảng bá gì anh hỷ???
Nếu quả thực cuối năm về thì cũng ko lâu nữa!!:)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Từ đay đến cuối năm nhé Bác..giá cả thi chưa biết..allgrip thui chứ MT chắc không về đâu..

Cũng hơi lạ!! Từ đây đến cuối năm là 3 tháng... nếu AllGrip về thì giờ này vẫn chưa có chiến dịch quảng bá gì anh hỷ???
Nếu quả thực cuối năm về thì cũng ko lâu nữa!!:)

Thông tin Vitara 2016 bản ALLGRIP sẽ về VN trong triển lãm xe nhập VIMS tháng 10 2016 ở SG đã chính thức được xác nhận rồi các anh nhé!!!
Hồi hộp và chờ đợi!!!:)
http://xedoisong.vn/xe-moi/viet-nam-suzuki-sap-ra-mat-3-mau-o-to-moi-tai-tp-ho-chi-minh-15879.html