Hạng C
17/7/08
824
14
18
Đây là <span style=""color: #ff0000;"">ngôi nhà thứ 2</span> về "<span style=""color: #3366ff;"">Chia sẽ kinh nghiệm kỹ thuật và độ xe</span>" của nhà Wagon mình. Em mong với sự đóng góp của các bác trong nhà mình để em có thể trở thành đại gia sau khi tậu được khoảng 10 căn. Heheh

<span style=""color: #993366;""> Ngôi nhà thứ 1</span> của anh em Wagon ở đây ah, là nơi cung cấp thông tin chia sẽ cùng mọi người về em Wagon R+
http://www.otosaigon.com/...1%BB%9Di-m2491393.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/7/08
824
14
18
Re:Su-Wagon: Chia sẽ kỹ thuật và lên đời (Tập 2)

@Bác Nhím: bác mua được cặp loa tress chưa vậy, thử nghiệm thành công ko hả bác, cho em cái tin để em còn hào hứng chứ.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

trieu thuy nói:
@Bác Nhím: bác mua được cặp loa tress chưa vậy, thử nghiệm thành công ko hả bác, cho em cái tin để em còn hào hứng chứ.
Giành chỗ tiếp (nhà nào mình cũng giành chỗ tốt, chắc tại ...quởn?
Cái treble hôm qua mua về, lắp vô ok nhưng loại treble này khoảng giải âm 120-140 khz nên tiếng "xè" không nhiều, phù hợp với nhạc jazz, pop, nghe dance ko phê lắm, chú thiích  nghe dance thì phải, nếu thích dance mình sẽ tìm loại treble "xè"

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL

Em xin một chỗ ở nhà mới. Dạo này em chẳng có hứng mổ xe gì hết, hic... chắc phải qua Tết, bình tĩnh lại rồi em mới nghĩ đến xe.
Em nghĩ bác trieuthuy nên sửa lại tên thớt thành "Su-Wagon: Chia sẻ kinh nghiệm kỹ thuật và độ xe" có vẻ thân thiện và hợp lý hơn, dùng từ lên đời nghe hoành tráng quá, mà còn đời nào đâu mà lên nữa. Tên thớt cũ cũng sửa lại như vậy luôn cho thống nhất.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

hunghanoi nói:
Em xin một chỗ ở nhà mới. Dạo này em chẳng có hứng mổ xe gì hết, hic... chắc phải qua Tết, bình tĩnh lại rồi em mới nghĩ đến xe.
Làm nhà mà ...mất bình tĩnh ghê vậy hả CT, cafe cho thư giãn tí

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL

hoangnhimgia nói:
hunghanoi nói:
Làm nhà mà ...mất bình tĩnh ghê vậy hả CT, cafe cho thư giãn tí

Em chỉ sửa nhà, làm lại cái chuồng của em chứ chưa phải làm nhà đâu ạ, cái chính là cuối năm, thợ thuyền chẳng có, tự dưng bày ra đủ trò để làm. Với lại việc Cty cuối năm, phải đi ... khách, báo cáo tổng kết các kiểu muốn điên luôn.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

hoangnhimgia nói:
chauhungvnpt nói:
thinnguyen nói:
sorry các bác, sáng nay em có công tác đột xuất đi Hà Nội, hẹn các bác khi cuối tuần em về nhé: bonus cả sơ đồ mạch điện, hướng dẫn sửa chữa SuWagon Nga (toàn tiếng Nga)...
Em cần cái sơ đồ mạch điện của SW, bác có kg scan cho em với. Thanks bác.
Cái này tìm mỏi mắt, ông nội google trả lời " tao ...ứ có". Bác nào có se cho em em hậu tạ và đời đời nhớ ơn ạ.
Trieuthuy xây cái nhà mới đi, nhà này hết chỗ òi
Em thấy bác thinnguyen bảo có nên nhờ bác ấy share cho anh em luôn.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

hunghanoi nói:
Em nghĩ bác trieuthuy nên sửa lại tên thớt thành "Su-Wagon: Chia sẻ kinh nghiệm kỹ thuật và độ xe" có vẻ thân thiện và hợp lý hơn, dùng từ lên đời nghe hoành tráng quá, mà còn đời nào đâu mà lên nữa. Tên thớt cũ cũng sửa lại như vậy luôn cho thống nhất.
Thống nhất với yêu cầu của Chủ tịch, trieuthuy ra tay nhé.
Mới chạy đi mua cặp treble cao tần (chắc 200khz), loai giống giống của Chủ tịch đang dùng ấy, về test thử luôn, tùy "gu" nghe nhạc của mỗi người, mai các bác nghe thử nhé

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35

chauhungvnpt nói:
hoangnhimgia nói:
chauhungvnpt nói:
thinnguyen nói:
sorry các bác, sáng nay em có công tác đột xuất đi Hà Nội, hẹn các bác khi cuối tuần em về nhé: bonus cả sơ đồ mạch điện, hướng dẫn sửa chữa SuWagon Nga (toàn tiếng Nga)...
Em cần cái sơ đồ mạch điện của SW, bác có kg scan cho em với. Thanks bác.
Cái này tìm mỏi mắt, ông nội google trả lời " tao ...ứ có". Bác nào có se cho em em hậu tạ và đời đời nhớ ơn ạ.
Trieuthuy xây cái nhà mới đi, nhà này hết chỗ òi
Em thấy bác thinnguyen bảo có nên nhờ bác ấy share cho anh em luôn.

Em tìm hộ các bác này, Service Manual của WG, tất nhiên bao gồm cả mạch điện
mediafire. com / ?8hjiiic14la1ycb

Em vừa đao về, cám ơn pác Bù lu bù loa nhiều lắm ạ. Chúc pác Tết vui vẻ
Đề em sửa dùm pác cái link nhé : [link]http://www.mediafire.com/?8hjiiic14la1ycb[/link]