Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
caty123 nói:
Hic, em lót dép chờ tin bác!
Chắc chiều về chụp hình cái hóa đơn chắc ...chít với vợ cả, vợ cả lại nói mang tiền đi nuôi ....gái (V2).

Vợ 2 em lên bàn mổ

Mổ thế này đây, lòng , gan ruột, chân, giò .... mất tiu òi, híc:

Tội em nó quá.
Nhhi2n chung thì thế này, khi mở hộp số để thay mâm ép, bố , thay curoa cam, thì phát hiện ra hầu hết các phốt đều có triệu chứng muốn xì, mà chỉ gỡ ra hết thế này nó mới thay được, vậy thì thay luôn. Bánh xe đỡ curoa cam cũng phải thay.... nói chung đã có công gỡ ra nên em cho làm luôn ron cạt te, lọc nhớt ...tất tần tật. Chiều em sẽ báo cáo thiệt hại sau nhé

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Vậy là hao thóc của bác rồi ,bà cả cằn nhằn là cái chắc .Em nghe riết rồi quen câu " suốt ngày xe với cộ" của bà nhà em rồi .

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
4runner nói:
Vậy là hao thóc của bác rồi ,bà cả cằn nhằn là cái chắc .Em nghe riết rồi quen câu " suốt ngày xe với cộ" của bà nhà em rồi .
Dạ, biết thế nhưng khi sờ vào vợ 2, thấy hứng lên là ...quất, lúc ý em quên bà cả, sau khi ra <span style=""color: #ffff99;"">(mồ hôi)</span> rồi em mới chợt nhớ và bắt đầu run.
Lang thang trong xưởng nãy giờ bỗng phát hiện 1 em SW màu trắng bị tung tan nát nhừ, đang phục hồi nhân , quên... xe cách:

Xe này bộn xu òi, cái cản đó là new 100%, nghe mấy anh sale báo giá là 5 chai đếy, nhưng mà cũng có hàng, các bác không lo nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/1/10
6.130
59.629
113
Xe Nhím làm gì mà mổ xe toàn diện thế? Trong ngày có được xuất viện ko? Trưa nay có 2 chú SW ghé làm máy lạnh chổ nhà mình. Mỗi chú hết 900k nhưng chỉ 1 chú vui vẻ về với vợ, chú Sơn chưa được hài lòng lắm.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
cpkhanhhung nói:
Xe Nhím làm gì mà mổ xe toàn diện thế? Trong ngày có được xuất viện ko? Trưa nay có 2 chú SW ghé làm máy lạnh chổ nhà mình. Mỗi chú hết 900k nhưng chỉ 1 chú vui vẻ về với vợ, chú Sơn chưa được hài lòng lắm.
Thì cũng linh tinh thôi bác, nhưng muốn thay mấy cái phốt là phải mổ tan nát thế đấy, híc. Nhưng thôi thì thà 1 lần đau (nhạc teen nha), vì mai mốt nếu muốn thay 1 cái phốt thì lại phải mổ y như vậy, tiền công > tiền phốt.
Chú Sơn chưa hài lòng vì lý do gì, lạnh quá teo ...bugi hả bác

hoangnhimgia nói:
Đang mổ v2 ở Trạm Suzuki, có bác nào hứng thì ghé chơi nhé, xe em sẵn làm lặt vặt cũng ...quá nhiều, híc. thấy cái gì cũng muốn làm hết á. Chắc phải chiều mới xong, em sẽ phát biểu cảm tưởng sau
Em hỏi pác vụ đổ hơi thay bạc để em đu theo mà hem thấy pác tư vấn gì hết nên để dành chuyến sau vậy.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Buratino10 nói:
hoangnhimgia nói:
Đang mổ v2 ở Trạm Suzuki, có bác nào hứng thì ghé chơi nhé, xe em sẵn làm lặt vặt cũng ...quá nhiều, híc. thấy cái gì cũng muốn làm hết á. Chắc phải chiều mới xong, em sẽ phát biểu cảm tưởng sau
Em hỏi pác vụ đổ hơi thay bạc để em đu theo mà hem thấy pác tư vấn gì hết nên để dành chuyến sau vậy.
Có trả lời mà chú Bu, chú xem lại nhé. Mả cũng may, chú không đi, chứ giờ này anh còn đang ngồi đây, chưa xong được, híc

Hạng D
12/1/10
2.720
5.453
113
Phan Thiết- Bình Thuận
hoangnhimgia nói:
Buratino10 nói:
hoangnhimgia nói:
Có trả lời mà chú Bu, chú xem lại nhé. Mả cũng may, chú không đi, chứ giờ này anh còn đang ngồi đây, chưa xong được, híc
Tình hình thế nào rồi bác? Xong chưa ạ?

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
caty123 nói:
hoangnhimgia nói:
Buratino10 nói:
hoangnhimgia nói:
Tình hình thế nào rồi bác? Xong chưa ạ?
bây giờ về đây