Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Chuyện này tương tự em đi bộ mấy lần giật mình vì xe đạp điện sắp kiss tới nơi mới hay vì nó êm quá . Chiều nay lấy xe ra chạy thấy sao máy ỳ quá và cảm giác như xe không sang số tự động như mọi khi . Check số bằng chế độ thể thao thì phát hiện xe chỉ chạy số 2 và 3 , em dừng xe mở nắp ca pô ra xem thì hởi ơi thằng tý nhậu hết 3 cọng dây cảm biến tốc độ , ráng lết bằng số 2 và 3 về nhà để sáng mai nối dây lại :(:(:(

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Khiếp quá, mới 01 ngày không vào thì các bác dọn sang nhà mới và xây tới tầng 6.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
hungbienhoa nói:
- Mua nhà mặt tiền khó lắm bác ơi . Đêm qua em thức 11 h đêm <span style=""color: #ffffff;"">[style="color: #ff0000;"]bỏ cả quan hệ tự do </span><span style=""color: #000000;"">[style="color: #ff0000;"][</span>sm=20.gif]
. [/style][/style]mà vẫn thua các bác đầu cơ nhiều tiền và 888888 bác 4 chạy , tuansteel ,bé lamtam (nó nhỏ chắc các bác lo lót cho bác CT để kiếm mặt tiền) em kiếm được 1 căn mặt tiền nhưng cuối ngõ cụt . tội bác caty chiến đấu suốt đêm nhưng chỉ kiếm đuợc 1 căn ở tầng 2

Bác này th1ich "quan hệ" nhỉ, em thì chỉ "sinh hoat" T<span style=""color: #ffffff;"">ự</span>D<span style=""color: #ffffff;"">o</span> thôi.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.138
113
4runner nói:
Chuyện này tương tự em đi bộ mấy lần giật mình vì xe đạp điện sắp kiss tới nơi mới hay vì nó êm quá . Chiều nay lấy xe ra chạy thấy sao máy ỳ quá và cảm giác như xe không sang số tự động như mọi khi . Check số bằng chế độ thể thao thì phát hiện xe chỉ chạy số 2 và 3 , em dừng xe mở nắp ca pô ra xem thì hởi ơi thằng tý nhậu hết 3 cọng dây cảm biến tốc độ , ráng lết bằng số 2 và 3 về nhà để sáng mai nối dây lại :(:(:(
Gặp người ko biết thì vào gara thế nào cũng mất đôi trăm.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
cpkhanhhung nói:
4runner nói:
Gặp người ko biết thì vào gara thế nào cũng mất đôi trăm.

Em cũng nhờ vào 4room OS nên biết có bác đã từng bị như thế với triệu chứng y chang vậy . Em chỉ thắc mắc sao nhà sản xuất không bảo vệ bó dây này chắc chắc hơn . Vụ này cũng chẳng được hãng bảo hành rồi , bảo hiểm cũng lắc đầu . Bây giờ em mò trên mạng tìm tài liệu rồi mai tự sướng vậy , ứ cho gara nào mó tới v2 của em :D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.138
113
Chờ hoài chẳng thấy Kưng tàn good night sao ngủ được?

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
hunghanoi nói:
hungbienhoa nói:
- Mua nhà mặt tiền khó lắm bác ơi . Đêm qua em thức 11 h đêm <span style=""color: #ffffff;"">[style="color: #ff0000;"]bỏ cả quan hệ tự do </span><span style=""color: #000000;"">[style="color: #ff0000;"][</span>sm=20.gif]
. [/style][/style]mà vẫn thua các bác đầu cơ nhiều tiền và 888888 bác 4 chạy , tuansteel ,bé lamtam (nó nhỏ chắc các bác lo lót cho bác CT để kiếm mặt tiền) em kiếm được 1 căn mặt tiền nhưng cuối ngõ cụt . tội bác caty chiến đấu suốt đêm nhưng chỉ kiếm đuợc 1 căn ở tầng 2

Bác này th1ich "quan hệ" nhỉ, em thì chỉ "sinh hoat" T<span style=""color: #ffffff;"">ự</span>D<span style=""color: #ffffff;"">o</span> thôi.
Em quen rồi đợt sau em sẽ "sinh hoạt" nhưng vì sao em quen dùng câu đó ????
- em đang giao dịch với Ngân Hàng VCB Biên hoà . đợt trước các bác lớn bự trong ngân hàng đặt tên phòng tín dụng là phòng "Quan hệ khách hàng" gọi nhiều đâm ra nhớ luôn . nhưng sau khi khách hàng phản ảnh mỗi lần lên giao dịch nhiều lần "quan hệ" quá khách hàng mệt nên bây giờ đổi thành phòng khách hàng , bỏ từ "quan hệ" . Vậy là do lỗi của Ngân hàng không phải do em :D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.138
113
Sáng CN hàng họ ế ẩm quá! Hiện đang có 1 thành viên và 0 khách.