Tập Lái
22/12/09
41
9
8
Chào các bác, xe em 730Li 2016 chạy 3 năm 34k km gần đây phuộc thấy bị xuống rõ luôn rất cứng. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn dùm em mấy ý sau ạ:
  1. Xe chạy 34k km bị vậy có bình thường không ạ? Trước giờ cũng nghe các bác nói phuộc hơi đi mấy năm sẽ bị tuột hơi mà em cũng ko rõ thế nào là bình thường.
  2. Có thể sửa chữa được không hay phải thay mới? Nếu sửa chữa thì có được lâu không và có chỗ nào làm không ạ?
  3. Và có bác nào từng làm cho em xin thông tin về chi phí sửa chữa/ thay mới ạ
Cảm ơn các bác.

Hạng F
29/10/16
11.501
21.749
113
Pháp
Bạn chơi xe âu thì phải có người bên âu mới mua rẽ được, đánh thử "amortisseur 730Li 2016" hay "shock absorber 730Li 2016" là có giá ngay, và sau khi nhập về (có ship) thì tiền công bạn tự xem. Thân!
Chào các bác, xe em 730Li 2016 chạy 3 năm 34k km gần đây phuộc thấy bị xuống rõ luôn rất cứng. Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn dùm em mấy ý sau ạ:
  1. Xe chạy 34k km bị vậy có bình thường không ạ? Trước giờ cũng nghe các bác nói phuộc hơi đi mấy năm sẽ bị tuột hơi mà em cũng ko rõ thế nào là bình thường.
  2. Có thể sửa chữa được không hay phải thay mới? Nếu sửa chữa thì có được lâu không và có chỗ nào làm không ạ?
  3. Và có bác nào từng làm cho em xin thông tin về chi phí sửa chữa/ thay mới ạ
Cảm ơn các bác.
Vô lý với dàn nhúng 34K ....
Và khi thay là thay 1 cặp không phải 1 cái.
Nhất là đi 730 thì thay mới tốt hơn là cứ sửa chế ... tính ra còn đắt và có thể bạn trả bằng tính mạng của bạn .

• Like
Reactions: naboo
Tập Lái
3/3/20
17
2
3
43
Bên e có đầy đủ các đồ phụ tùng, dầu nhớt, phụ gia chuyên cho BMW. Bác cần đồ gì thì alo e ạ