Hạng B1
11/10/11
96
60
18
http://usdentrepair.com/automotive-dents-and-dings/
Những vết móp em search mà toàn ỡ Mỹ làm! Ở vietnam Vào hãng có tốt không? Làm xong có hết móp toàn toàn hay vẫn còn lõm?

Nhìn nước ngoài người ta làm thấy đẹp quá không biết Việt Nam! Mình chỗ nào làm duoc giống vậy? Giá cả không thành vấn đề!

Hạng B1
11/10/11
96
60
18
Thank 2 bác nhung Em vẫn chưa tìm dc câu trả lời, sơn hãng thì yen tam rùi mà vào hãng kinh nghiệm gò đồng có tốt không hay thợ ko kinh nghiêm?vấn đề này liên quan đến con người chứ không phải máy móc nen em chua tim duoc loi giai? Bác nào biết chỉ giúp em, ko sợ tốn mà sợ làm xong xấu thui lúc đó hư luon cái thân xe mà bị ngay thân xe chứ bị ngay cửa xe là em mua cửa mới thay luon rùi!
Sữa xe xong em se lam lai body,Đang bực mình vì để xe gara cả tháng, tiền báo giá thì nhìu mà khong yen tam chút nào!!! Ngoài tiền sửa em vẫn gui them tiền cafe mà em chang thấy yen tam ! Nên lên đây hỏi cac bác để em chuan bi làm body xe duoc yen tâm tiền bac em lúc nào cũng đưa đủ từ thợ chính đến thợ phụ!!

Chỉnh sửa cuối:
SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
Bác gửi hình vết móp xe bác xem
trong hãng hay gara ngoài,đều có thợ hơn 10 năm kinh nghiệm và giỏi
xe bị móp thôi mà,1 đời ta 3 đời nó,suy nghĩ chi cho nhức đầu

• Like
Reactions: phuc.ollie
Hạng B1
11/10/11
96
60
18
Bác gửi hình vết móp xe bác xem
trong hãng hay gara ngoài,đều có thợ hơn 10 năm kinh nghiệm và giỏi
xe bị móp thôi mà,1 đời ta 3 đời nó,suy nghĩ chi cho nhức đầu
Chụp nó không lên rõ, em quý chiếc xe coi nó như 1 vật lưu trữ qua thời gian, còn xe matiz hay innova thì em sẽ 1 đời ta 3 đời nó như bác! Thợ 10 năm nhưng phải có tâm làm cho đẹp chứ làm xong không vừa ý lại cào Sơn làm lại !

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Bác ghé qua ISAMCO - Cô Giang đó, có trạm bảo hành của Mec thì phải, hôm em lùi xe sơ ý di nhanh quá ủi vô cái cột tầng hầm, móp nhiều, mấy thợ bên đó làm 2-3 ngày là xong, không phát hiện ra luôn á, chút em úp hình lên cho bác xem, à quên v2 em là Pajero sport.

Chút nữa em chụp cái hình hiện tại cho bác xem.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: MINHSUZUKI and Kenz