Tập Lái
9/10/17
6
9
3
41
Mình có em xe Mitsubishi Jolie mua từ năm 2015 đến giờ.
Hiện nay mình muốn tân trang nhan sắc và sửa chữa 1 số hạng mục : đồng sơn, máy lạnh, máy xe hơi gầm.... nói túm lại là khá nhiều vấn đề cần xử lý haiizzzz :(:(:(
Rất mong các bác, chú, anh em trên này chỉ giúp
Chân thành cảm ơn :):):)

Hạng B1
27/10/15
84
51
18
46
Đà Nẵng
Mình có em xe Mitsubishi Jolie mua từ năm 2015 đến giờ.
Hiện nay mình muốn tân trang nhan sắc và sửa chữa 1 số hạng mục : đồng sơn, máy lạnh, máy xe hơi gầm.... nói túm lại là khá nhiều vấn đề cần xử lý haiizzzz :(:(:(
Rất mong các bác, chú, anh em trên này chỉ giúp
Chân thành cảm ơn :):):)
Bác ở khu vực nào. Nếu ở Đà Nẵng ghé e e làm đố bác chê ở điểm gì được. Gía rất ok.

• Like
Reactions: Labons julie
Tập Lái
9/10/17
6
9
3
41
Mình ở Bình Thạnh.
Bữa giờ tham khảo hỏi han này nọ, cuối cùng mình quyết định đặt niềm tin ở bác Tùng H26 bên quận 2 :):):)
Em nó hiện nay đang nằm vùng chờ trùng tu và tút tát lại, hy vọng ăn tết huy hoàng :D:D:D
Ah mình có mượn oai bác LA PHONG 1 tí, bác thông cảm nha, qua đó em nói bác giới thiệu

Tập Lái
30/8/17
8
1
3
33
Mình ở Bình Thạnh.
Bữa giờ tham khảo hỏi han này nọ, cuối cùng mình quyết định đặt niềm tin ở bác Tùng H26 bên quận 2 :):):)
Em nó hiện nay đang nằm vùng chờ trùng tu và tút tát lại, hy vọng ăn tết huy hoàng :D:D:D
Ah mình có mượn oai bác LA PHONG 1 tí, bác thông cảm nha, qua đó em nói bác giới thiệu
Tình hình sao rồi bác cho e xin ít thông tin ạ.

Tập Lái
9/10/17
6
9
3
41
Tình hình sao rồi bác cho e xin ít thông tin ạ.
Tình hình em nó đang nằm vùng ở H26 để tiến hành đại tu : sơn, vệ sinh máy lạnh, làm đồng...
Theo trao đổi của bác chủ H26 thì khoảng 30 ngày sẽ được cho về nhà ăn tết :D:D:D
Khi nào về, mình chạy thử xong sẽ viết tóm lược cho mọi người nghiên cứu

• Like
Reactions: Lê Minh Tài