Hạng D
4/7/07
2.148
1.000
113
otosaigon.com
bác vanhung872 có phải chủ tiệm Hồng 284 Nơ trang long ko?
em chơi 2b khá lâu, chỉnh sửa độ tùm lum từ tiệm Địa, Tài...
em có con SHi 2014, ga đầu rần máy, đem ra Tài - Nguyễn cư trinh, chêm lông đền bộ biị nồi thì hú qua, đem qua Nam - Nguyễn Kiệm thay lò xo bố 3 càng chỉ được 2 tuần, em dân kỹ thuật cũng rành xe, chỉ ngại mất thời gian đi tới lui làm xe, bác tư vấn giải pháp triệt để được ko ạ? ok em mang xe qua ngay, nếu bác muốn dấu bí quyết thì PM giúp nhé
bác làm đến cỡ vậy mà còn bị à :(( Em giờ chả cần biết máy n1ong máy lạnh gì nó rần suốt cứ dưới 15km/h là rung bần bật

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
bác làm đến cỡ vậy mà còn bị à :(( Em giờ chả cần biết máy n1ong máy lạnh gì nó rần suốt cứ dưới 15km/h là rung bần bật
không phải do máy nóng lạnh gì đâu bác, Honda Vietnam quá chú trọng tính năng tiết kiệm nhiên liệu nên thiết kế bi + bố nồi hơi thiếu máy (kiểu tỉ số truyền hộp số vô cấp)
dòng SH VN và Airblade bị rần khi mớm ga nhỏ.
- Ngược lại @, Dylan, SH nhập lại hơi dư máy, chạy chậm hú.
- Chiếc PCX em chạy trước đây lại có bộ nồi em nhất, tư thế ngồi thoải mái nhất và nhiều người chê xấu nhất (đời đầu)
- Em đã chạy qua tất cả dòng Epicuro, @, Dylan, SH nhập, Airblade, PCX, SH VN.
Mấy chỗ em hay chỉnh sửa xe, giờ chủ tiệm lo dọn xe nhiều tiền hơn, thợ ruột nghỉ hết, nên em vẫn chưa chỉnh dc bộ nồi SH 150i VN này ưng ý.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
E đang tìm mấy bộ ốp nhựa cho con spacy ghẻ của e. Cũ cũng được miễn chưa gãy bát. Bác nào biết chổ bán chỉ giúp e. Ths mọi người

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
E đang tìm mấy bộ ốp nhựa cho con spacy ghẻ của e. Cũ cũng được miễn chưa gãy bát. Bác nào biết chổ bán chỉ giúp e. Ths mọi người
bác ra Ký con, đầu đường em thấy nó bán đủ thứ ốp nhựa cũ

Hạng B2
24/4/10
172
11
18
51
bác vanhung872 có phải chủ tiệm Hồng 284 Nơ trang long ko?
em chơi 2b khá lâu, chỉnh sửa độ tùm lum từ tiệm Địa, Tài...
em có con SHi 2014, ga đầu rần máy, đem ra Tài - Nguyễn cư trinh, chêm lông đền bộ biị nồi thì hú qua, đem qua Nam - Nguyễn Kiệm thay lò xo bố 3 càng chỉ được 2 tuần, em dân kỹ thuật cũng rành xe, chỉ ngại mất thời gian đi tới lui làm xe, bác tư vấn giải pháp triệt để được ko ạ? ok em mang xe qua ngay, nếu bác muốn dấu bí quyết thì PM giúp nhé
da dung la e day a .
xe bac cu the ntn bua nao ghe ngang e chay thu va tu van cach khac phuc cho bac . xe doi nay van de chi o bo noi bac nhe

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
em đang cần sửa con xe cùi AB của em, bác nào biết chỗ nào uy tín chỉ em với, h nó nhiều bệnh và ăn xăng quá. :((

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
da dung la e day a .
xe bac cu the ntn bua nao ghe ngang e chay thu va tu van cach khac phuc cho bac . xe doi nay van de chi o bo noi bac nhe
Bác sửa xe e rất hài lòng nhưng bây giờ chuyển công tác nên không có dịp ghé ủng hộ nên con @ bây giờ đắp chiếu (để lâu không đi nó bị hỏng mobin, dây curoa, bố nồi..) nếu làm sáng tới trưa xong không Bác và nếu vậy có chổ đậu con Ranger kg?

31/7/15
264
171
43
Em đọc hồi chóng mặt quá :3ddaomat:, nếu các bác có thể tổng hợp mấy nơi uy tín để dễ tham khảo thì hay biết mấy.

• Like
Reactions: biminh
Tập Lái
3/7/14
14
2
1
sonxedep.vn
Bạn ghé qua chỗ này thử nha, tay nghề thợ ở đây đều có kinh nghiệm chuyên về xe máy đó:
Cứu hộ xe máy + Sơn xe máy + Phụ tùng & Sửa xe máy
Giờ làm việc: 8h-17h30 từ Thứ Hai - Chủ Nhật, ko nghỉ trưa.
+ 551 Hoàng Văn Thụ, P.4, Q.Tân Bình, HCM - Tel: 08 3811 3161 (gần Triển lãm Tân Bình)
+ Số 2 Lê Đại Hành, P.15, Q.11, HCM - Tel: 08 3962 3591 (gần Nhà thi đấu Phú Thọ)