Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Bạn ghé qua chỗ này thử nha, tay nghề thợ ở đây đều có kinh nghiệm chuyên về xe máy đó:
Cứu hộ xe máy + Sơn xe máy + Phụ tùng & Sửa xe máy
Giờ làm việc: 8h-17h30 từ Thứ Hai - Chủ Nhật, ko nghỉ trưa.
+ 551 Hoàng Văn Thụ, P.4, Q.Tân Bình, HCM - Tel: 08 3811 3161 (gần Triển lãm Tân Bình)
+ Số 2 Lê Đại Hành, P.15, Q.11, HCM - Tel: 08 3962 3591 (gần Nhà thi đấu Phú Thọ)
Mấy chổ này thợ-thầy có học qua lớp mỹ thuật không Bác,tay nghề gia là tốt còn giá cả....?, phụ tùng thay thế như thế nào?

• Like
Reactions: phutungchinhhieu
Tập Lái
3/7/14
14
2
1
sonxedep.vn
Thợ ở đây có đào tạo từ trường lớp ra và có tay nghề rất khá. Phụ tùng ở đây thì có xuất xứ rõ ràng, hơi mắc một chút nhưng đảm bảo hàng ngon ko như một số chỗ khác nên bạn yên tâm. Bạn cứ lên google search phụ tùng chính hiệu để coi sản phẩm và tìm facebook của họ để xem dịch vụ bên đó

Hạng B2
24/4/10
172
11
18
51
Bác sửa xe e rất hài lòng nhưng bây giờ chuyển công tác nên không có dịp ghé ủng hộ nên con @ bây giờ đắp chiếu (để lâu không đi nó bị hỏng mobin, dây curoa, bố nồi..) nếu làm sáng tới trưa xong không Bác và nếu vậy có chổ đậu con Ranger kg?
lâu quá kg thấy bác ghé ủng hộ e ạ ...

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
lâu quá kg thấy bác ghé ủng hộ e ạ ...
Lúc này không còn làm ở Nguyễn Kiệm nữa mà đi Tây Ninh làm rồi con @ ở nhà để lâu quá không có sử dụng đến hơn 1 năm nay nên nó dở chứng nổ máy lụp bụp lên ga nó tắt muốn chở qua Bác làm lại đây phải chở nó bằng Ranger vì từ nhà qua Bác quá xa ở Bình Chánh gần sân banh Thành Long

Hạng B2
24/4/10
172
11
18
51
Lúc này không còn làm ở Nguyễn Kiệm nữa mà đi Tây Ninh làm rồi con @ ở nhà để lâu quá không có sử dụng đến hơn 1 năm nay nên nó dở chứng nổ máy lụp bụp lên ga nó tắt muốn chở qua Bác làm lại đây phải chở nó bằng Ranger vì từ nhà qua Bác quá xa ở Bình Chánh gần sân banh Thành Long
ok bữa nào ranh bác ghé e nhan tien ghé e cafe cho bác nhe : https://www.otosaigon.com/threads/dac-tri-hut-ga-dau-xe-ab-125-lead-125-sh-mode-vespa-3g.8697299/

Tập Lái
13/12/15
6
0
1
49
E có con sh 300i 2015, cái phuộc sau lấy tay ấn thì êm ru nhưng chạy thì nó kêu cót két ổ gà thì cụp cụp luôn. Bác nào biết bệnh này không ?

Tập Lái
29/12/15
2
1
3
40
Xe em sh2015 chạy được 2k2 km, dạo này bị tình trạng kéo ga nghe tiếng rè rè mà không biết ở đâu? Bác nào biết bệnh chỉ em với, xe em không có ốp inox gì hết ạ. Với lại xe em bị tiếng gõ động cơ hơi lớn. Có phải bị bệnh cam co gì đó không a?

Tập Lái
3/7/14
14
2
1
sonxedep.vn
Xe em sh2015 chạy được 2k2 km, dạo này bị tình trạng kéo ga nghe tiếng rè rè mà không biết ở đâu? Bác nào biết bệnh chỉ em với, xe em không có ốp inox gì hết ạ. Với lại xe em bị tiếng gõ động cơ hơi lớn. Có phải bị bệnh cam co gì đó không a?
Bạn nên đến head hoặc các trạm dịch vụ để kỹ thuật kiểm tra, tư vấn khắc phục cho bạn.
Bạn có thể đến đây làm http://phutungchinhhieu.com/He-thong--ai-ly-tram.aspx