Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Subaru Outback 2.5i-S Retrofit

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Món số 9 em cũng có luôn rồi bác, nhưng vấn đề tháo chân cũ, gắn chân mới e thấy không an tâm, nhiều xe khi thây dán,đã bị rớt, nên em đang có một kế hoạch làm nhưng chưa thành công, nếu thành công em sẽ báo bác.còn ấp xuất lốp, bác chơi steel mate ok lắm
Bác nói cũng đúng, bác thử nghiệm thử xem sao, hôm nào có dịp em ghé xưởng Phan Văn Trị hỏi thử có dán được món này không. TPMS em sẽ từ từ nghiên cứu, tại cần nâng 2 món kia trước :)

Tập Lái
25/10/13
12
9
3
Đăk Lăk
Bác nói cũng đúng, bác thử nghiệm thử xem sao, hôm nào có dịp em ghé xưởng Phan Văn Trị hỏi thử có dán được món này không. TPMS em sẽ từ từ nghiên cứu, tại cần nâng 2 món kia trước :)
Món số 1, 1 tuần nữa khả năng em lắp cho bác ngâm cứu,e để rin, ko tháo chân gương. Em vẫn mua gương trên subaruonlinepart. E có nhờ a bạn em chế chân,nếu thành công e gởi bác ngâm cứu

Attachments

• Like
Reactions: phatlp
Hạng C
2/3/14
634
489
63
Món số 1, 1 tuần nữa khả năng em lắp cho bác ngâm cứu,e để rin, ko tháo chân gương. Em vẫn mua gương trên subaruonlinepart. E có nhờ a bạn em chế chân,nếu thành công e gởi bác ngâm cứu
Hay quá bác, có tin vui thì bác báo em với nhé!

Tập Lái
25/12/16
6
3
3
43
Tại hạ tình cờ đi ngang qua chốn này! Thấy các vị huynh đệ cùng các tỉ muội xôn xao bàn tán bèn mạn phép ghé vào cho thỏa lòng soi mói.

Hạng C
2/3/14
634
489
63
Bác Ama Vong đã chế chân thành công, cứng ngắc bác nhé
Ngon, khi nào chụp ảnh post lên em tham khảo rồi làm luôn với. Sao em nghe kĩ thuật bên hãng nói không có dây chờ giống bên US nhỉ...

Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Ngon, khi nào chụp ảnh post lên em tham khảo rồi làm luôn với. Sao em nghe kĩ thuật bên hãng nói không có dây chờ giống bên US nhỉ...
Ảnh bác hỏi bác Ama vì e gửi gương cho bác ấy rồi. Vọc vạch e tự làm nên ko mấy khi chụp ảnh :). Dây thì tự đi lại đơn giản thôi bác.

• Like
Reactions: phatlp
Hạng C
2/3/14
634
489
63
Ảnh bác hỏi bác Ama vì e gửi gương cho bác ấy rồi. Vọc vạch e tự làm nên ko mấy khi chụp ảnh :). Dây thì tự đi lại đơn giản thôi bác.
Bác làm cái chân gương này phải không ạ? Cho em hỏi bác có phải đi dây rồi làm jack cắm thêm không? Hay nó có jack chờ sẵn rồi cứ thế cắm ạ?