Tập Lái
22/1/17
2
3
3
45
Xin hỏi có bác nào có WRX dư dùng hay chán xài muốn để lại thì hú em với ạ

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Xin hỏi có bác nào có WRX dư dùng hay chán xài muốn để lại thì hú em với ạ
Ca này hơi bị khó rồi :D. WRX Ở VN có 3 chiếc 3 màu khác nhau khác luôn cả options, 2 chiếc là 100% kg bán rồi chiếc còn lại chắc cũng 90%. Mà bán thì cũng kha khá anh em Su đang canh me, kakakakaka:3dcuoi:

• Like
Reactions: dragon
Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
hôm trước sale có chào chiếc WRX Sti hàng trưng bày, giá cũng tốt nhưng mình chưa có lúa để rước... hichic...

Tập Lái
22/1/17
2
3
3
45
hôm trước sale có chào chiếc WRX Sti hàng trưng bày, giá cũng tốt nhưng mình chưa có lúa để rước... hichic...
Tính đặt WRX nhưng phải đợi hơn 3 tháng,chắc em xúc luôn chiếc trưng bày đó luôn đó bác,hơi bất tiện khi chạy đường thành phố bằng số tay thôi

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Tính đặt WRX nhưng phải đợi hơn 3 tháng,chắc em xúc luôn chiếc trưng bày đó luôn đó bác,hơi bất tiện khi chạy đường thành phố bằng số tay thôi
Em thấy cũng đâu bất tiện là bao. Em mua cũng lấy số sàn chạy cho máu!

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Số sàn WRX hay STi đều rất rất khác số sàn của của các dòng xe phổ thông.

Ví dụ VIOS số sàn bạn tốn công 10 thì WRX/STi tốn công 100, nhất là trong nội thành.

Nên cân nhắc kỹ trước khi mua.

• Like
Reactions: DrNikon
Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Mình lái STi số sanf từ q7 qua q1 và đi về môix ngày giờ cao điểm thấy bình thươngf mà nhỉ. Quan trong là quen được xe thôi

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
có gì đâu mà cực hình, các bác cứ làm vấn đề nó to đùng ra một cách không cần thiết, số tự động thì nhàn hơn, nhưng nhàn hơn không có nghĩa là sướng hơn, có người thì cứ nhàn là sung sướng cũng có người ngồi không thì không chịu được...

cái gì mới lạ cũng sẽ thấy không quen, cứ vác xe về, ba ngày liên tiếp 7h sáng với 6h chiều phi xe ra đường đi chơi cho vui... sau đó là xong hết...

em bán tự động đổi qua số sàn, tụi bạn bảo em điên, kệ mẹ bọn điên ấy =]]

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Chạy với đam mê thì thấy sướng chứ chạy hàng ngày nội đô kẹt xe thì hoàn toàn cực hình nhen :D
Theo em là nên đặt WRX AT đi, chạy ngon mà cũng nhẹ nhàng.
hồi chiều đi bảo dưỡng xe ở pvt thấy một em sti màu xanh mới về nhìn cũng đươc nhưng gầm thấp quá hỏi anh cường ở đó nói có sti at nên cũng muốn xăm soi em này nhưng ko biết giá có cao hơn bản số sàn nhiều ko?