Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Chắc có bùa mê gì đấy , vợ chồng e trước khi mua xe nghiên cứu nào là cx 5 , tucson , mazda 6 ... cuối cùng lại chốt altis , ra showroom đắn đo thế nào lại lấy yaris bởi vì nó có màu đỏ và nút start stop ......... đến giờ cũng ko hiểu vì sao
Em cũng ko hiểu sao vc bác chọn con xe hạng B giá hạng C ? Altis 2.0V thiếu gì mà yaris của bác có vậy (trừ vụ dài hơn tiện nghi hơn & giá cao hơn) ????
Em đợt đó đã chốt focus titanium & altis 2.0V tuy nhiên cuối cùng không mua altis do giá hơi ảo & sales bắt chờ qua tết + giọng kể cả ... không cọc ngay là không có (lúc đó T11/2014)

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Em thì lấy làm lạ là bạn của Bác chủ là người có thu nhập khủng mà chịu đi chiếc xe cà tàng Vios, người chết rồi có mang theo tiền được đâu?! Tiếc thay ! Tiếc thay! Hì..hì.. Bạn của Bác là nhân tài, hẳn là người có ích cho xh, nhưng lại xem nhẹ tính mạng của mình & người thân.. ( em xin lỗi các Bác nào đang sở hữu xe Vios nhé..em ko có ý xem thường, nếu yêu thích xe Toy thì làm con Luxus, thu nhập khủng mà lo gì?!)..em chỉ thật lòng thắc mắc vậy thôi..

Hehe đi Vios (an toàn xe đời 2012 là 4/4*) bác dùng từ xem nhẹ tính mạng. Vậy mấy bác đi Morning, i10 an toàn 0/5* và 1/5* bác định nghĩa là gì luôn đi bác.

Sức hút mãnh liệt của Thánh...

Nguồn: Asiancap.org

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Hehe đi Vios (an toàn xe đời 2012 là 4/4*) bác dùng từ xem nhẹ tính mạng. Vậy mấy bác đi Morning, i10 an toàn 0/5* và 1/5* bác định nghĩa là gì luôn đi bác.
Test đó với xe không airbag bác ơi ... Mà mấy con xe hạng A khó kiếm sao lắm (vì giá cả, bản chất xe hạng A nên khó tăng cường an toàn)
Mà chính xác xe hạng A chỉ để che mưa nắng thôi ( em ko nói xe hạng A của Âu)

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Test đó với xe không airbag bác ơi ... Mà mấy con xe hạng A khó kiếm sao lắm (vì giá cả, bản chất xe hạng A nên khó tăng cường an toàn)
Mà chính xác xe hạng A chỉ để che mưa nắng thôi ( em ko nói xe hạng A của Âu)

Con i10 vẫn test bản 2 túi khí đó bác.

• Like
Reactions: Daewoo and bacai
Hạng D
11/4/10
1.516
3.087
113
TP.HCM
Khiếp, bác nói nghe ghê người làm em nhìn mấy người đi xe Vios cứ nghĩ họ sắp chết hết cả.
Ghê quá đi bác ơi, thôi em không dám nghĩ nữa.
Mai bữa theo lời bác nếu đi taxi khi họ tới nếu là Vios kêu đổi sang Morning hay i10 cho chắc ăn bác hỉ?

Em đã nói là em ko có ý gì mà! Hì..hì..biết là nói ra sẽ đụng chạm nhiều người..em xin lỗi!
Dù sao con Vios cũng an toàn bội phần so với con sh 300 Itali..

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em đã nói là em ko có ý gì mà! Hì..hì..biết là nói ra sẽ đụng chạm nhiều người..em xin lỗi!
Dù sao con Vios cũng an toàn bội phần so với con sh 300 Itali..
Không đụng chạm gì tới mình đâu vì mình không có xài xe này.
Không biết anh có bao giờ đi taxi xe Vios không nhưng anh làm mình thấy ớn lạnh nếu phải đi taxi bằng xe Vios.
Ghê quá à.

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
em có 1 anh bạn làm giám đốc kinh doanh, lương ổng phải gần 200 chai 1 tháng... chính sách công ty là ổng được cấp xe Innova + tài xế hoặc nhận tiền hỗ trợ đi lại hàng tháng (tầm gần 20 chai). Cuối cùng ổng chọn xe + tài xế, cà cái công ty bên em thuê xe có quen biết với anh này, thế là ổng bỏ tiền mua 1 con Innova bản thấp nhất gởi vào, rồi nói công ty thuê lại chính chiếc xe đó... mỗi lần cafe nói chuyện xe thì lúc đầu ổng đều khen mấy con khác, thích đi Mer, thích lên xe xịn bla bla bla; về cuối câu chuyện lại chốt hạ "thôi, chạy Innova cho nó lành, bán không lỗ...."

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Mỗi người 1 cách sống. Một cách nghĩ khác nhau. Em thì có bao nhiêu mua bấy nhiêu. Tiền ngư vậy đấy. Thích xe nào tầm tiền là quất ngay. Đời sống được bao nhiêu cái mùa xuân đâu

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
11/4/10
1.516
3.087
113
TP.HCM
Không đụng chạm gì tới mình đâu vì mình không có xài xe này.
Không biết anh có bao giờ đi taxi xe Vios không nhưng anh làm mình thấy ớn lạnh nếu phải đi taxi bằng xe Vios.
Ghê quá à.

Hi..hì..em vẫn đi Vios rầm rầm Bác ơi....nhưng thu nhập khủng mà đi Vios nghe nó chưa thỏa đáng lắm thì phải?! Nếu có đang dùng Vios thì cũng mua thêm chiếc khác vi vu cho đời bớt khổ..tội gì đúng ko Bác?!
Nếu em là người có thu nhập khủng thì em nghĩ ngay đến nhà biệt thự, xe sang, du thuyền..và đặc biệt là "gái đẹp" he..he..đầu óc em nó đen tối lắm: rượu thịt và gái đẹp ko hà..thu nhập khủng mà đi Vios em thấy bị thiệt thòi quá..ka.ka..

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113

View attachment 774237 View attachment 774238 View attachment 774239
Nguồn: Asiancap.org
Nó lấy xe ở xứ Vịt test hả bác??? Đừng có tin là nó đem bản test ở NCAP mà bán ở xứ thiên đường này??? Chúc bác có giấc mơ đẹp :(