Hạng B1
24/6/12
66
20
8
ae tư vấn dùm ưu khuyết 2 em này , dùng chạy gia đình đi củ chi ,bình dương, sg là nhiều , có thể kết hợp uber , riêng mình thấy sunny có vẻ đẹp hơn nhưng nghe nói bên trong xấu hơn , sale cho xin giá lăn bánh luôn

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
theo cảm nhận của em thì 2 con này xấu ngang nhau :D
sunny hình như bự hơn attrage 1 chút nhưng nội thất thì tệ hơn nhiều, giống xe tải
em chưa đi 2 con này nhưng hàng nhựt bổn thì có thể yên tâm rồi, nhất là nhật nhập thái như attrage vì nó làm em liên tưởng tới con dream thái đời 2000 nhà cô em sử dụng đến giờ mà vẫn còn ngon

• Like
Reactions: 51LD1758
Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
theo cảm nhận của em thì 2 con này xấu ngang nhau :D
sunny hình như bự hơn attrage 1 chút nhưng nội thất thì tệ hơn nhiều, giống xe tải
em chưa đi 2 con này nhưng hàng nhựt bổn thì có thể yên tâm rồi, nhất là nhật nhập thái như attrage vì nó làm em liên tưởng tới con dream thái đời 2000 nhà cô em sử dụng đến giờ mà vẫn còn ngon
:)

Hạng B2
20/5/15
220
93
28
Đã chạy thử 2 con. Vì mình cũng phân vân giống bác chủ. Cuối cùng mình chọn Attrage vì nhiều lý do. Ngoại thất thì Attrage ko nịn mắt bằng Sunny. Nhưng nội thất thì ăn đứt em ấy bác ah. Nội thất Sunny xấu kinh khủng khiếp. Mình chạy thử thì hộp số vô cấp CVT cho attrage ếm ái hơn nhiều. Độ ồn thì attrage hơn hẳn. Mình chạy 1 đoạn thử Sunny trên đường Phạm Văn Đồng mà cảm giác em ấy lắc lư quá. Bà cả ngồi kế bên say xe luôn. Cách âm ko tốt bằng Attrage, nghe cứ ù ù ah. Cảm giác nội thất attrage rộng rãi, thoải mái hơn. Nhưng giá Sunny thì lại mềm hơn nhiều. Mình nhớ hình như Sunny lăn bánh chưa tới 500tr thì phải. Do cảm giác lái ko tốt nên mình chọn attrage. Theo mình thấy đa số các bác mua xe sẽ bị ngoại thất quyết định 80% lấy xe hay ko. Riêng em thì ưu tiên nội thất thoải mái, rộng rãi và tiết kiệm. Ngoại thất vừa nhìn là dc, đừng quá xấu là ổn rồi. Lúc chạy ngồi trong xe là hết biết ngoại thất nó ra sao, vì ngoại thất để ng khác nhìn chứ mình ngồi trong xe có thấy gì đâu.

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Sunny rộng rãi chạy U và G khách ngồi thích hơn, hàng hế đằng sau rộng có hộc gió sau nhé anh chủ

4/6/16
363
251
63
34
Dạ bác cứ chạy thử, trải nghiệm và đưa ra quyết định cho mình thôi ạ. 9 người 10 ý. Nhưng mà nếu quan tâm về Attrage bác cứ ới em, em sẽ hỗ trợ ạ

Hạng B2
22/8/16
145
56
28
ae tư vấn dùm ưu khuyết 2 em này , dùng chạy gia đình đi củ chi ,bình dương, sg là nhiều , có thể kết hợp uber , riêng mình thấy sunny có vẻ đẹp hơn nhưng nghe nói bên trong xấu hơn , sale cho xin giá lăn bánh luôn
Rồi cuối cùng bác mua chiếc nào? Cãm giác ra sao?