Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Em đượt duyệt 2 tỉ mua SUV 7 chỗ mà đang bối rối. Đi ngắm Explorer định là nếu yêu thì ráng chiều má thằng tí buổi tối thêm vài shots xin tiền để mua mà coi xe xong em tuột cmn hứng. Đồ nhựa ốc ron trên xe chẳng hơn gì con Escape 2011 của em ngày xưa. Vợ em ngồi thử cho ý kiến là hàng 1, 2 không thoải mái bằng Land cruiser, nhưng hàng 3 thì chỗ để chân sâu hơn, ghế cứng không êm.Kiểu dáng quá đẹp nhưng giá và chất lượng thì không đẹp ở mức 2.4t.
Sau đó tạt qua anh Công coi con Santafe thấy thích hơn, mọi thứ đều ổn chỉ có cái vướng là đi 7 người (thi thoảng) thì chắc phải ràng hành lý lên mui vì đủ người thì chỉ để được 2-3 cái ba lô be bé.
Con thứ 3 đi coi là Sedona, không phải SUV nhưng cũng khá hay, em thấy được nhưng vợ em thì nó chê xấu (chắc em mua cho nó chiếc xe công nông).
Kế hoạch còn xem thêm Xtrail / Outlander nhưng em coi hình thấy không bắt thành ra tạm dừng. Hiện tại thì em đã loại Explorer, chỉ còn Santa (8 điểm) hay Sedona (7 điểm), định lên đây tham khảo mấy anh để coi có con nào 9 điểm không?

Hạng C
30/9/04
755
1.942
93
Phò thu nợ 2017 sẽ đáp ứng nhu cầu của anh. Bạn mình có thằng mới bán Landcruiser (chắc được giá quá do năm rồi giá tăng khủng) mua con phò thu nợ này.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Em không biết con 2017 ra sao chứ em ngồi đời trước nản như con gián nên không hề quan tâm. Rổ giá nó lăn bánh bao nhiêu vậy anh?
Phò thu nợ 2017 sẽ đáp ứng nhu cầu của anh. Bạn mình có thằng mới bán Landcruiser (chắc được giá quá do năm rồi giá tăng khủng) mua con phò thu nợ này.

• Like
Reactions: xemaycatang