Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Bác nhìn phần thanh trượt dưới ghế ấy, e thấy vị trí này là ko có kéo hết lên đâu, và như vậy ngồi vẫn đc mà anh
Chỗ mình khoanh tròn ko được nổi 20 cm. Bác có thể thấy khoảng trống đấy chỉ ngang cái lưng ghế lái. Mà phần lưng ghế lái của xe cũng chỉ 20cm là nhiều, vậy nên m nghĩ chỗ đó chỉ khoảng <20cm

Thế Thì ngồi sao nổi bác
Còn cơ cấu thanh trượt là để đẩy lên khi vào hàng ghế 3

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Chỗ mình khoanh tròn ko được nổi 20 cm. Bác có thể thấy khoảng trống đấy chỉ ngang cái lưng ghế lái. Mà phần lưng ghế lái của xe cũng chỉ 20cm là nhiều, vậy nên m nghĩ chỗ đó chỉ khoảng <20cm

Thế Thì ngồi sao nổi bác
Còn cơ cấu thanh trượt là để đẩy lên khi vào hàng ghế 3
Nhậ định cũng chĩ mãi mãi là nhận định. Ngồi thử mới biết bác ạ

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Nhậ định cũng chĩ mãi mãi là nhận định. Ngồi thử mới biết bác ạ
Mình ko nói nó trật hay rộng, chỉ thấy bức ảnh phản ánh ko đúng thực tế thôi. Giống như kiểu morning đẩy kịch ghế lái và ghế phụ lên, xong ngồi hàng 2 giống như ngồi Mẹc S ý ^^
Tham khảo tạm bức ảnh so sánh với anh em sinh đôi là expander bác nhé
Như hình bác thấy expander hàng 2 gần như đẩy kịch xuống dưới (chắc đẩy xuống khoảng 20cm so với ảnh chiếc ertiga). Mà khoảng cách từ đầu gối đến ghế lái được khoảng 20cm. Vậy có thể hình dung nếu ngồi vào hàng 2 của chiếc ertiga trên ảnh thì đầu gối kịch vào ghế lái
..
Mà e cũng chỉ góp ý vui vẻ thôi
Đã về VN đâu mà căng thẳng ^^
Suzuki Ertiga 2019 thế hệ mới về Việt Nam: rò rỉ giá bán hấp dẫn chỉ từ 499 triệu đồng
Suzuki Ertiga 2019 thế hệ mới về Việt Nam: rò rỉ giá bán hấp dẫn chỉ từ 499 triệu đồng

Attachments

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
Chắc là team thiết kế cũ bị sa thải rồi, team marketing ở vn có thay đổi không nữa?!

Hạng B1
3/1/16
85
65
18
49
Mình ko nói nó trật hay rộng, chỉ thấy bức ảnh phản ánh ko đúng thực tế thôi. Giống như kiểu morning đẩy kịch ghế lái và ghế phụ lên, xong ngồi hàng 2 giống như ngồi Mẹc S ý ^^
Tham khảo tạm bức ảnh so sánh với anh em sinh đôi là expander bác nhé
Như hình bác thấy expander hàng 2 gần như đẩy kịch xuống dưới (chắc đẩy xuống khoảng 20cm so với ảnh chiếc ertiga). Mà khoảng cách từ đầu gối đến ghế lái được khoảng 20cm. Vậy có thể hình dung nếu ngồi vào hàng 2 của chiếc ertiga trên ảnh thì đầu gối kịch vào ghế lái
..
Mà e cũng chỉ góp ý vui vẻ thôi
Đã về VN đâu mà căng thẳng ^^
View attachment 1893633 View attachment 1893634
Bác nói cũng hợp lí,nhưng bác còn để cho người ta bán hàng nữa chứ...

Hạng D
14/8/16
1.865
2.253
113
39
Sao zậy a, e thấy ngoại hình Ciaz quá ok, máy Su cũng quá ok
Bác cứ lái đi rồi tự cảm nhận, xe hơi ko chỉ là máy! Lái tầm 10-15km trong thành phố rồi lái vios hay city thì cho vàng bác cũng không mua ciaz. (Trừ khi da quen lái xe tải chi nờ)!

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
cũng chưa biết! cứ test drive rồi mới biết. chứ mà xe đi cỡ cỡ như ciaz là thua. ciaz rẻ vậy, trang bị tương đối nhưng ế là có lý do.
Lý do khỏi cần test drive cũng biết là do ít đại lý và dịch vụ hậu mãi tệ.