Hạng B2
17/5/12
352
154
43
có bác nào chạy gia đình thấy muốn bán để lên đời thì cho hay với ạ

Hạng B1
16/12/13
85
32
18
Có bác nào lấy được xe đợt giảm 90tr và bây giờ muốn bán lại đê lên đời thì nhắn giúp em nhé. Đang định tìm 2 xe 5+2 cho rộng rãi hơn tí, em chạy spark hơn 5 năm nay. Thanks.

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
Dạ, vì tâm lý người dùng mà bác, ai cũng thích được ôm em còn zin :) cảm giác mình là người khám phá đầu tiên lúc nào cũng sướng ;)
Với lại theo quan điểm riêng của em, những nhà chạy xe lướt rồi bán thường rơi vào trường hợp sau:
1- Xe có trục trặc kỹ thuật hoặc bị sự cố gì đó (đâm đụng, tai nạn, ngập nước...) để rồi cảm thấy không hài lòng và không yên tâm nên mới bán. Vì trước khi mua xe họ đã phải tìm hiểu kỹ lắm rồi.
2- Nếu là nhà nào làm ăn trúng mánh có số tiền kha khá để lên đời xe khác thì họ sẽ ưu tiên bán lại cho người quen trước, sau đó mới tới lượt mình.
3- Còn những đại gia thì chắc chắn họ không mua xe này ngay từ đầu rồi :)
Cho nên để chọn được 1 chiếc xe chạy lướt mà đảm bảo chất lượng cũng hơi bị khó. Trừ khi xe của người quen mình nắm rõ tiểu sử của nó.
Em suy nghĩ vậy nên có mua thì sẽ mua sẽ mới 100% :). Vì với em cũng như nhiều gia đình khác 6-7 trăm triệu là số tiền lớn, mua xe cũ về bị trục trặc kỹ thuật gì lớn là sẽ ôm cục tức to đùng :). Không biết em có đa nghi quá không nữa!
9 xác.
Tuy còn thiếu loại nữa là : kẹt tiền bán thiệt, nhưng thường thì cò lái lụm hết rồi :)

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
Có bác nào có Etiga lướt2016 2017 hú em hốt lun cho gia đình chạy. Nói không với xe cày Uber Grap nhé em chỉ mua xe gd thui
sao biết có cày không bác, mình thấy trên bonbanh và muaban.net bán quá trời, ông nào cũng nói xe gđ, hehehe... sợ quá. Dính về làm máy lại chắc bán nhà luôn.

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
sao biết có cày không bác, mình thấy trên bonbanh và muaban.net bán quá trời, ông nào cũng nói xe gđ, hehehe... sợ quá. Dính về làm máy lại chắc bán nhà luôn.
GÌ GHÊ VẬY BÁC, NẾU CÓ LÀM MÁY LẠI THÌ QUÁ LẮM LÀ BÁN XE THÔI, LÀM GÌ ĐẾN BÁN NHÀ !
:D:D:D

Hạng B2
7/10/14
180
989
93
GÌ GHÊ VẬY BÁC, NẾU CÓ LÀM MÁY LẠI THÌ QUÁ LẮM LÀ BÁN XE THÔI, LÀM GÌ ĐẾN BÁN NHÀ !
:D:D:D
nói quá cho sợ hahaha, tui cũng đang tìm ku Ertiga cũ mà nghe nói phụ tùng Su chém kinh quá nên lăn tăn riết sợ luôn