Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com
RE: FX 125, Những Điều Cần Biết !

tình hình là xe em cam keu ác chiên lun ! với lại cái tay côn nó vừa cứng, vừa " thừa " 1 khúc, hic hic ... làm lại cái tay côn đó sao ta ?

Hạng D

Mấy xe này thợ linh tinh ko biết sửa đâu. Tốt nhất kiếm chỗ nào tay nghề khá 1 chút. Hồi còn đi học em đi Đà Lạt 1 chuyến = con FX rùi, leo đèo phê lắm :D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

thế bác biết chỗ nào ko chỉ em với ! hay là đem ra head Su thì sao nhễ ? mấy chú ở đó có làm được ko ta ?

Hạng D

Trích đoạn: khóc
hôm nào cho e tét sài gòn - nha trang đi pác ... nó hành ra tỏi luôn á :);)
Xe ngon thì đi vô tư bác. Chẳng có hành tỏi gì đâu. Đến lúc nó bệnh phải tìm đúng thầy chữa đúng bệnh mới hết. Hồi đó con xe của em nó bị mục cái dây mô-bin sườn. Đi cứ cà hụp cà hụp, tìm hoài ko ra bệnh, ai ngờ bị cái dây, thay 50k hết luôn. Đi phà phà. :D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

hic, thế này, các bác với em đi làm chầu cafe chiều nay đi nhá ! vừa nhòm xe rồi nc ! có gì em đưa các bác chạy thử xem sao ... Hic, cụm đồng hồ ngừng hoạt động cả rồi, dh xăng cũng ko chạy ... chỉ có mỗi mặt bên đèn + số là còn xài được ... nhìn đồng hồ là 48k km, xe đăng kí năm 2001, số đầu 115, hiz

Hạng D

Hì, cafe thì chắc khất bác khi khác vậy, chiều nay em có việc rùi :(
Em chỉ chỗ cho bác chỗ này tiệm nhỏ xíu thôi, 2 anh em nhà này mới mở tiệm sau mấy năm lăn lóc học nghề nên tay nghề khá lắm. Trước em đi FX, Su-Sport cũng do 2 ông này làm từ khi còn đi làm thuê cơ. Giờ xe gì em cũng mang ra đó, tay ga làm cũng ngon lắm, mà giá hữu nghị nữa. Bác ghé tiệm Hiệp Thành, nằm đối diện Viettel (gần siêu thị điện máy Thiên Hòa), ra đó bác call 0982440080 gặp a Quang, hoặc 0903773862 gặp a Vinh.
Xe bác mua bao nhiêu và mua khi nào vậy?

Á quên, còn vụ điện, thường những tiệm sửa xe họ chuyên về máy móc hay 1 món nào đó. Bác có thể ra hỏi 2 ông kia làm điện, 2 ông đó sẽ chỉ cho bác tiệm Sơn điện cách đó vài trăm mét, ko thì ghé Hoàng Phi Ng Tri Phương làm ok lắm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Em chạy con này từ 2001, đến nay hơn 100,000 km
á, bác Tí nhà ta cũng chạy FX thía mà e ko bít, em với bác vác ra PMH đua đi:D

@Sóc: thêm bệnh này nữa bác: bình xăng con (xe e thì nan giải vụ này:()

Nó chạy buồn buồn tắt máy, chả hiểu luôn
e cũng bị bệnh này đó bác, do bình xăng con đó[:'(]

mở màn cho hình xe e lên trước nhé[8D], lại 1 phong cách đỏ - đen jống em Civic Mugen:D

Suzuki FX 125 !!!

Suzuki FX 125 !!!

Suzuki FX 125 !!!

Suzuki FX 125 !!!

Hạng B1
26/9/07
79
0
0

Xe nhìn đẹp, cứng...(hong biết máy móc ra sao...) và trông hở hang gớm bác vịt àh!

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

xe em bị lai bố nó cái đèn trước và cái mặt nạ ! em cũng đang tính lột tem cho em nó sexy đây ... đang kẹt tiền quá nên chưa làm gì dược, buồn ghê ! à mà sao em có cảm giác xe nó cứ ngợp ngợp nhỉ ? bác nào biết chỉ em với ạ !

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

à mà sao em có cảm giác xe nó cứ ngợp ngợp nhỉ ? bác nào biết chỉ em với ạ !
chỉ chiêu nè: kéo cái e ra một nửa;)