Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Bên OF có thông báo xe Suzuki New Vitara lại tăng gía 20 triệu kể từ ngày 1/9/2016 sao bên OS im ru vậy cà??? Mấy cụ Sale Su đâu vào thông tin chính thức đi chứ!! Vitara nhập Hunggary, lý do tăng giá là do tỷ giá Yên Nhật tăng??!!!???

Nếu quả có tăng thì một lần nữa lại khó thêm cho em gái Vitara này roài!!!:3dcuoi:.
P/s : Hôm rồi vừa được thấy một em Vitara màu bạc nóc đen chạy ngoài đường rất đẹp!! ( em thứ 2 gặp trên đường kể từ ngày được giới thiệu!!??!! con số rất ấn tượng vì quá ít!!
) Cụ nào sắp mua nên lưu ý màu này!!!:)

#Suzuki #Suzukivitara #Giáxesuzukivitara

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Say and namhai264
Tập Lái
27/7/16
38
29
18
thôi xong + 20tr thì khó đây ! đang giá hợp lý rồi giờ tăng nữa thật buồn cho ai có nhu cầu mua Vịt !

Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Bên OF có thông báo Su New Vitara lại tăng gía 20 triệu kể từ ngày 1/9/2016 sao bên OS im ru vậy cà??? Mấy cụ Sale Su đâu vào thông tin chính thức đi chứ!! Vitara nhập Hunggary, lý do tăng giá là do tỷ giá Yên Nhật tăng??!!!???

Nếu quả có tăng thì một lần nữa lại khó thêm cho em gái Vitara này roài!!!:3dcuoi:.
P/s : Hôm rồi vừa được thấy một em Vitara màu bạc nóc đen chạy ngoài đường rất đẹp!! ( em thứ 2 gặp trên đường kể từ ngày được giới thiệu!!??!! con số rất ấn tượng vì quá ít!!
) Cụ nào sắp mua nên lưu ý màu này!!!:)

Bác mazda6 có vẻ quan tâm tới em Vitara quá nhỉ, chắc cũng đang ngắm nghía em nó đây. Nếu được thì bác làm liền trong tháng 8 để có giá tốt, nhà máy thì không giảm giá nhưng Đại Lý giảm khá nhiều đó bác. Có 1 số đại lý cam kết không tăng giá cho dù nhà máy có tăng. Nói chung em cũng chẳng hiểu vì sao Su lại tăng giá thêm 20 triệu, chỉ có giải thích hợp lý nhất là do lúc đầu định giá không cao, thấy ae mua nhiều quá nên tăng. Nhưng Yên Nhật tăng nhiều khi cũng ảnh hưởng tới các bộ phận của xe sản xuất tại Nhật, chuyển sang lắp rắp ở Hungary.

PS: em mua xe nó lúc còn giá tốt nhưng em cũng không mong giá em nó tăng giống các Fan của Toy. Em mong muốn có giá tốt để em nó được đưa đến người dùng nhiều hơn, để khẳng định vị thế của em nó trong phân khúc này.

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Bác mazda6 có vẻ quan tâm tới em Vitara quá nhỉ, chắc cũng đang ngắm nghía em nó đây. Nếu được thì bác làm liền trong tháng 8 để có giá tốt, nhà máy thì không giảm giá nhưng Đại Lý giảm khá nhiều đó bác. Có 1 số đại lý cam kết không tăng giá cho dù nhà máy có tăng. Nói chung em cũng chẳng hiểu vì sao Su lại tăng giá thêm 20 triệu, chỉ có giải thích hợp lý nhất là do lúc đầu định giá không cao, thấy ae mua nhiều quá nên tăng. Nhưng Yên Nhật tăng nhiều khi cũng ảnh hưởng tới các bộ phận của xe sản xuất tại Nhật, chuyển sang lắp rắp ở Hungary.

PS: em mua xe nó lúc còn giá tốt nhưng em cũng không mong giá em nó tăng giống các Fan của Toy. Em mong muốn có giá tốt để em nó được đưa đến người dùng nhiều hơn, để khẳng định vị thế của em nó trong phân khúc này.

Vâng!! Nếu ko quan tâm đến ẻm M6. vào đây làm gì???
Nếu em là MT và AllGrip miềng ok ngay rồi!!
Còn chuyện vì thế nọ vì thế kia .. tăng giá là chuyện của hãng.. ko phải của miềng.... miềng vẫn có sẵn xe đi mỗi ngày rồi!+

Tập Lái
16/10/12
24
9
3
www.otosaigon.com
Hà Nội đang có chương trình tốt quá các Bác ui,Sài Gòn thì sao nhỉ :

""Trân trọng kính mời các cụ, các mợ ! Giảm giá lên đến 50tr khi ký HĐ mua xe trong Event !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/11/15
379
370
63
38
Quận 2 TP HCM
bác M6 nghiên cứu Vịt còn hơn cả mấy bác mua xe rồi, từng đường tơ kẽ tóc đều nắm. Nhưng bác có vẻ thích ngồi máy ngâm cứu Vit nên không để ý ngoài đường chứ Vịt bây giờ chạy ngoài khá là đông đấy ah!

Hạng C
4/2/10
799
1.448
93
Bác ấy đang chạy con Terios 4WD nên băn khoăn khoản 1 cầu của Su Vit, nếu Allgrip thì bác ấy quất trong vòng 1 nốt nhạc rồi phải ko bác M6?

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
bác M6 nghiên cứu Vịt còn hơn cả mấy bác mua xe rồi, từng đường tơ kẽ tóc đều nắm. Nhưng bác có vẻ thích ngồi máy ngâm cứu Vit nên không để ý ngoài đường chứ Vịt bây giờ chạy ngoài khá là đông đấy ah!
Anh làm ơn đọc kỹ còm của người khác trước khi bình luận!!:)
Vâng!! Nếu ko quan tâm đến ẻm M6. vào đây làm gì???
Nếu em là MT và AllGrip miềng ok ngay rồi!!
Còn chuyện vì thế nọ vì thế kia .. tăng giá là chuyện của hãng.. ko phải của miềng.... miềng vẫn có sẵn xe đi mỗi ngày rồi!
+

Bác ấy đang chạy con Terios 4WD nên băn khoăn khoản 1 cầu của Su Vit, nếu Allgrip thì bác ấy quất trong vòng 1 nốt nhạc rồi phải ko bác M6?
Cảm ơn anh @biminh đã giải thích giùm, và đúng ý M6.!!:).
Cũng trải qua khá nhiều xe , M6. không quan trọng lắm chuyện xe nào? ? thấy hợp thích thì chơi thôi!!, Vitara ngoài chuyện một vài người làm Sale dốt, và chính sách bán hàng lởm ra thì dùng 2WD Front thì mất chất chuẩn cơm mẹ nấu rồi còn gì ??:) Nhưng biết đâu đấy, chờ mãi không có con nào hơp lý hơn thì cũng phải đổi thôi! Xe đi thôi mừ!!;)
Tuy nhiên, Sale mà với tính cách thích chọc ngoáy khiêu khích như vậy... thì..... thôi kệ!!:3dcuoi: