Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
1.4 đi đúng số chả bao h yếu, e đi vios 1.5 đây, thấy còn bốc hơn zace 1.8 nữa là

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
Sao lắm thằng thích bắt chước cái xe đồng bóng Innova của Tò nhể
Hết Mít với Zingger
Tới thằng Nịt với Litvina
Giờ thằng Sù với Ertiga
tất cả đều dưới cơ Innova. ka k a

Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
tất cả đều dưới cơ Innova. ka k a
Bắt trước là ý bác nói ăn cắp ý tưởng đó hả...vậy thì mấy bác phải nói trung quốc ra mấy xe nhái giống hệt chứ...đằng này người ta ra một xe hoàn toàn khác mà các bác cứ đem ra so sánh với Inova...haz...vậy bao giờ mới phát triển được...Suzuki Ertiga cũng vậy nó được thiết kế để thành một xe thực dụng chứ đâu phải nhái Inova các bác thử tìm coi có gì giống nhau không ạ ?

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
Bắt trước là ý bác nói ăn cắp ý tưởng đó hả...vậy thì mấy bác phải nói trung quốc ra mấy xe nhái giống hệt chứ...đằng này người ta ra một xe hoàn toàn khác mà các bác cứ đem ra so sánh với Inova...haz...vậy bao giờ mới phát triển được...Suzuki Ertiga cũng vậy nó được thiết kế để thành một xe thực dụng chứ đâu phải nhái Inova các bác thử tìm coi có gì giống nhau không ạ ?
ertiga chỉ cạnh tranh với eco sport thôi, vì innova đi cầu sau nên vận hành ổn hơn ở đường đèo dốc.
Suzuki thì cũng ngon mà vài năm lại bỏ mẫu, vd không nâng cấp nội thất Carry window, apv ko còn bán nữa, mẫu mã ít, ko có nhiều option để độ chế như các xe khác nên người ta ít thèm để ý suzuki.
suzuki có bán được xe hay ko mình chả quan tâm, nhưng với thị trường như vậy, sẽ về nước sớm!. sống lay lắc qua ngày hog có tương lai.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.464
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Ertiga đang là số ít ở VN nhưng lại rất thường được so với INOVA khi có sự chọn lựa.

Và cũng thật lạ khi trên các forum của Ấn, Indo, Phi ... các chủ nhân của ERtiga đều thừa nhận đã mua em nó sau khi so sánh với Inova.

Ertiga là chiếc xe cho 1 gia đình thành thị tiêu biểu, trung bình 4-5 thành viên. Số người thường xuyên sử dụng là 1 -2, lâu lâu cả nhà cùng đi và dự phòng khi có 1-2 khách đi cùng.

Inova được xác đinh rõ là xe dịch vụ, xe công ty.