Tập Lái
20/8/17
47
21
8
35
Có nên mua xe Suzuki Swift?

Theo như tiêu đề, em hiện tại thấy em này nghe đồn mới ra giấy 500 triệu, theo mấy bác có nên chơi em này không. Em lăn tăn khoảng là tại vì em là người không có nhiều tiền.

1. Xe Suzuki Swift máy móc bền không
2. Dịch vụ sau bán hàng của su như thế nào có bị làm khó dễ làm bảo hành bảo dưỡng không ạ?[pagebreak][/pagebreak]

#Suzuki #Suzukiswift

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/4/15
175
66
28
36
giá giờ tốt quá các cụ nhỉ? em lót dép hóng các chuyên gia va đợi 2018 đang đến gần :D

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Su cũng nổi tiếng dở về dịch vụ sau bán hàng đó bác :D. Chắc bác nên có gara quen.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Nhà em thấy con này chạy ngoài đường ngoại thất nhìn khá đẹp, kiểu dáng này không lo bị lạc hậu. Máy Su thì khá bền, chỉ tiếc em Swift này chỉ dùng hộp số 4AT nên khso mà mượt mà.Dịch vụ Su thì nhà em chưa dùng nên chưa trải nghiệm nhưng nhiều người chê, đại lý cũng ít.
Theo em bác có 500 mà mua Swift thì cũng khá vừa ngân sách, thích thì chiến đi thôi.

• Like
Reactions: tieuquycodo
Tập Lái
7/11/14
29
20
3
Nhà em cũng có một em màu đỏ nóc đen này bác, ra đường thì 8/10 khen kiểu dáng đẹp. Máy móc yên tâm nhé bác, xe đầm chạy rất bốc, hộp số 4 cấm nên ko mượt lắm. Nói chung ok trong giá tiền.

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42

Theo như tiêu đề, em hiện tại thấy em này nghe đồn mới ra giấy 500 triệu, theo mấy bác có nên chơi em này không. Em lăn tăn khoảng là tại vì em là người không có nhiều tiền.

1. xe suzuki swift máy móc bền không
2. Dịch vụ sau bán hàng của su như thế nào có bị làm khó dễ làm bảo hành bảo dưỡng không ạ?[pagebreak][/pagebreak]
Tầm tiền này mình sẽ mua honda citi hoặc cherolet cruze

Em đã đi Swift được 1 năm sau đó đổi xe vì nhu cầu dia đình chứ thật không muốn xa nó

1. Suzuki nổi tiếng bền rồi..em không bàn cãi..xe em đi 1 năm mà lúc bán xe anh chủ mới nhìn nội thất bảo xe anh mới mua à??
2. Cảm giác lái rất tốt..vô lăng không quá nhẹ cũng không quá nặng..trong phân khúc chắc chỉ thua Fiesta thui...tuy 1.4 nhưng máy Su bốc lắm...tuy nhiên do hộp số 4 cấp nên lên ga lâu lâu sẽ hơi giật
3. Tầm nhìn rất rộng và thoáng, khoảng đầu cho ghế trước sau rất tốt tuy nhiện ghế sau hơi đứng đi xa hơi mệt.
4. Còn về dịch vụ thì nếu bác chủ ờ SG, nên mua thẳng bên Phổ Quang luôn..bên đó chắm sóc KH rất tốt và có kỹ sư trường khá giỏi.

=> 500tr ra xe cho chiếc này là giá quá tốt..mua xong còn dư tiền ngồi độ xe phê lun