Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các bác Su,
Hôm qua em có làm 1 chiếc Swift, thấy đẹp và giá tốt quá (tốt so với thị trường VN) mà sao em thấy ở VN mình ít đi quá vậy? Chiếc này cũng có số má trên thị trường TG mà ở VN đây là chiếc đầu tiên em thấy và làm. Và có chụp vài tấm post lên để bác nào có nhu cầu chuẩn bị gia nhập SuBox thì tham khảo luôn ah.
Cảm nhận của em về chiếc này so với Toyota Yaris (do em đã sở hữu chiếc này và sếp em cũng đang đi chiếc này) là hơn hẳn về mẫu mã, nội thất và giá. Luôn thuê hình như là hơn 600 chai, trong khi Yaris là hơn 700 chai (nếu em nhớ ko lầm). Và cũng là xe nhập như nhau, cả 2 đều có Đại Lý và nhà máy tại VN. Option thì em nghĩ sẽ hơn Yaris nhiều.
Mặt em nó:
Suzuki SWIFT - Tại sao không??

Mâm 16 , vỏ mỏng,...nhìn rất đẹp

Từ sau ra trước

Đèn trước nhìn cũng hầm hố

Đít em nó

Nội thất bên trong nhìn hoành tráng, nhựa nhìn cũng cao cấp, thiết kế sang trọng ấm cúm :D:D

Ghế bọc da và phía sau rộng rãi

Và bác chủ làm quả JVC 70BT luôn cho bà nhà xem film, nghe nhạc

Xem qua youtube, Iphone luôn ợ

Và làm luôn tí loa cho nó máu[:O]

Cảm ơn các bác Yaris đã ném đá em nhẹ tay. Và bù lại thương hiệu Toyota ăn đứt Susuki tại thị trường VN:D:D:D

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Lúc trước mình tìm em này (brand new) mà ko có nên đành đón Fiesta.

Thích Su ;-)

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Lâu quá không thấy Bác onnai…:D
tuech_sg nói:
Lúc trước mình tìm em này (brand new) mà ko có nên đành đón Fiesta.

Thích Su ;-)

Hạng B2
13/9/12
129
0
0
suzukivietnam.mov.mn
SUZUKI VIỆT NAM CORPORATION

TỔNG ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI XE Ô TÔ SUZUKI TẠI VIỆT NAM

Kính Chúc Quý Khách Hàng Một Năm Mới An Khang Thịnh Vượng
Tại Việt Nam Motorshow 2012, Vietnam Suzuki chính thức cho trình làng thị trường Việt Nam dòng xe New Swift 1.4L nhập khẩu nguyên chiếc từ Nhật.

Với tính năng vượt trội, khả năng vận hành linh hoạt, cùng với thiết kế đơn giàn nhưng sành điệu, thời trang, Suzuki New Swift đã sẵn sàng khơi gợi những cảm hứng từ cuộc sống cùng bạn.

Suzuki New Swift là dòng xe compact tiện dụng, tập trung vào khách hàng là những người cá tính, năng động, sành điệu và biết cách tận hưởng giá trị cuộc sống.

Ngoại Thất :
Kiểu dáng xe được thiết kế đơn giản, thời trang, sành điệu.

Đèn hậu được thiết kế đơn giản, dễ nhìn.

Mâm xe 16 inch đem lại kiểu dáng thể thao, sành điệu cho chiếc Suzuki New Swift.

Trên những chuyến hành trình, Swift sẽ luôn đồng hành cùng những con người năng động. Cùng với Swift, bạn sẽ hoàn toàn tự tin trong việc kiến tạo những mối quan hệ mới, dành nhiều thời gian hơn cho bạn bè và tận hưởng được những khoảnh khắc tươi đẹp trong nhịp sống hằng ngày.

Nội Thất :

Hàng ghế sau có thể gập 60:40 với những thao tác đơn giản đem lại không gian sử dụng tối ưu cho người sử dụng.
Hệ thống âm thanh chất lượng cao dễ dàng kết nối Ipod và USB kết hợp cùng hệ thống điều hòa hiện đại mang lại cho người lái những giây phút hoàn toàn thoải mái khi lái xe.Cụm đồng hồ được thiết kế tinh tế, đơn giản mang kiểu dáng thể thao giúp người cầm lái dễ dàng quan sát và sử dụng
An Toàn :

Công nghệ phân tán lực va chạm.

Hệ thống 6 túi khí giúp gia tăng mức độ an toàn khi xảy ra va chạm.

S: tiêu chuẩn

Màu Sắc :

0904 54 88 56

2 PHỔ QUANG - PHƯỜNG 2- TÂN BÌNH - TP. HỒ CHÍ MINH

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/9/12
129
0
0
suzukivietnam.mov.mn
GIÁ : 599.000.000 VNĐ
Xe Nhập nguyên chiếc từ Nhật bản
Xe trang bị 6 túi khí
khởi đông Engine Strart / Stop
Hổ trợ phanh ABS , EBD, BA
Điều hòa nhiệt độ tự đông.
Mức tiếu hao nhiên liệu trên lý thuyết 5.1 Lít/ 100 Km

Hạng B2
20/3/11
198
4
18
Em cũng kết em này, giá cả hợp lý, mẫu mã nhìn cứng cáp và phong trần hơn yaris. Nhưng bà cả em lại thích Mini Cooper mới chết, biết vậy em để cho bả mù Anh văn luôn, hồi mới quen bày đặt dắt nhau làm đôi bạn cùng tiến học hành AV, giờ nói ra tên hãng xe nào cũng biết:confused:, giờ mà mua xe thì chỉ mua Mini Cooper, Audi A1 ...

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Thích lắm anh Vũ ui.
Nhưng 600+100 bs la 700chai rồi. Nên em đành ôm em Ray thôi. Chứ tháng trc em có tới Su NVT xem rồi

Hạng B1
23/2/09
64
13
8
Dù xe hơi nhỏ hơn Yaris nhưng em cũng thích em nó, Gấu nhà em cũng đang muốn vì trông giống Mini.
Có bác nào bán xe đời 2009 trở lại đây báo em nhé