Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Em này mua về độ off road ầm ầm bác rành máy móc thì mua về vọc xe ngon bán ko lỗ đâu chỉ sợ xe bệnh dòng này phụ tùng hơi hiếm chứ xe nhà lành

12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Đời này khá sâu . Bác muốn tư vấn mà bác đưa thông tin thiếu nhiều quá nên khó tư vấn. Nhớ lúc xưa ở VN mình ca sĩ QD quảng cáo dòng này đây.

Hạng D
30/7/16
2.625
57.547
113
Thích thì mua thôi anh...Vừa chạy vừa sửa, mày mò từ từ cũng rành rọt tính nết nó thôi. Vấn đề là anh có tg và đủ đam mê ko thôi. Mua mấy con này thì xác định như chơi lego...Từ từ, thủng thỉnh thì ổn hết

Hạng C
22/8/13
557
504
63
Thích thì mua thôi anh...Vừa chạy vừa sửa, mày mò từ từ cũng rành rọt tính nết nó thôi. Vấn đề là anh có tg và đủ đam mê ko thôi. Mua mấy con này thì xác định như chơi lego...Từ từ, thủng thỉnh thì ổn hết
E đồng ý với bác. Còn ai chê xe cũ thì cứ đợi đủ tiền rồi mua xe mới cho oai.
Ai chẳng thích xe mới nhưng nếu biết chơi thì xe cũ vẫn có rất nhiều sự lựa chọn tốt.

Tập Lái
9/5/13
27
11
3
Tây Ninh
1. Tuỳ thuộc vào mối quan hệ của bác và người bán xe
2. Phụ thuộc vào túi tiền của bác
3. Kiến thức để chăm chiếc xe luôn hoạt động trong trạng thái cơ động khi cần là dùng ngay.
4. Kiên trì và nhẫn nại khi dùng xe cao niên. Với nhiều người đó là nỗi sợ nhưng với không ít người đó là món quà tinh thần khi sở hữu dáng vấp cổ điển mang cả một giá trị.
Có nhiều người sẵn sàng bỏ vài trăm triệu ra mua một chiếc xe đã đi vào dĩ vãng và ko lăn bánh đc, chỉ nhìn thôi, còn mình mua một chiếc xe theo đúng nghĩa sở hữu.
vài dòng chia sẽ cùng bác.

• Like
Reactions: Raw41998
Hạng B2
9/9/13
120
177
43
Nhìn hình ảnh khá bắt mắt, quan trọng là chất lượng xe và giá cả hợp lý không thôi. Dòng này cũng tương đối ổn, bền. Chúc bác mau có xe mới.

• Like
Reactions: Raw41998