Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Chiếc xe này gần 20 năm rồi nhỉ ... Từ 1995 !!!

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Em còn mấy video quay đường phố ở Nhật hồi 2012. Hôm qua lục lại thấy mấy em Su Wagon y như của mình vẫn lăn bánh bon bon trên đường phố Fukuoka. Hehe.

Hôm trước gặp 1 bác Su Wagon vàng biển số 72 trên Điện Biên Phủ. Con này chắc sơn lại vì không thấy logo Wagon R+. Bà chị trong xe chỉ ông tài nhìn ang xe em. Em đưa tay chào, bên kia cũng chào lại rất là thân ái. Đi Su Wagon nó có những kỷ niệm hay hay thế các bác ạ :D

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Tamkien nói:
Hình như em mới tham gia diện đàn nên, chứa đủ tiêu chuẩn để pots hình. để ít hôm nữa em sang tên xong, và đủ điều kiện up hình lên cho các bác ném đá chơi.
Xe em mua của 1 Ông chủ Người Đài loan, ở Bình Dương nhưng biển số là 60LD xxxx nên em nghĩ xe không có rát thêm cái gì. ngoài những gì ẻm có sặn.
Em mới đặt cọc chưa lấy xe về. vì người ta sang tên cho mình rồi mới bán.
Tổng quan em thấy như sau.
1. nghe tiếng máy còn rất chắc, nhồi ga mạnh nhưng không có khói sau xe.
2. lúc đạp côn em thấy cung rất ổn , thắng ga, đỗ rơ ít.
3. máy lạnh tốt, mởi 1 lúc chạy lạnh tê người.
4. kính chỉnh điện, súng nước gạt nước, đèn đóm em kiểm tra thấy hoạt động tốt.
5. bốn vỏ mới, mâm mới ,
6. em nhìn thấy xe dơ dơ nên cung làm liều đạt cọc luôn 10củ về báo vợ cả sau.
Tổng thiệt hại là 135 củ (bao gồm sang tên, bảo hiểm, ca vẹt biển số, phí đường bộ.) tại em không có nhiều thời gian nên để nhân viên của người ta làm dùm luôn.
EM chưa biết nhiều về xe, chỉ biết chạy xe, và tiền ít ít hợp với em, vì em cung là dân làm việc cho 60LD nên quyết luôn. cung không kịp nhìn xem km đến số bao nhiêu nữa.?
Khi về nhà mới nghĩ đến việc vợ cả có đồng ý không (vì vợ cả thích spark chưa biêt SW là gì)? không biết gì vè xe lại đi mua xe , xem xe nay là cái đầu tiên và mua luôn) nhưng sau đó em có điện cho thằng bạn em hởi giá đó lấy được không thì nó nói lấy ok nếu không mua thì để đó nó lấy) thế là em yên tâm về báo cáo vợ cả. công với mang diện đàn các anh bàn về SW cho vợ cả xem. thế là em yên ổn.

Biển số LD chắc xe công ty của ổng đó. Vậy là khả năng xe bác là xe cứng, chất lượng cao ! Chúc mừng bác.

Hạng B2
27/2/08
217
77
28
Tamkien nói:
Hình như em mới tham gia diện đàn nên, chứa đủ tiêu chuẩn để pots hình. để ít hôm nữa em sang tên xong, và đủ điều kiện up hình lên cho các bác ném đá chơi.
Xe em mua của 1 Ông chủ Người Đài loan, ở Bình Dương nhưng biển số là 60LD xxxx nên em nghĩ xe không có rát thêm cái gì. ngoài những gì ẻm có sặn.
Em mới đặt cọc chưa lấy xe về. vì người ta sang tên cho mình rồi mới bán.
Tổng quan em thấy như sau.
1. nghe tiếng máy còn rất chắc, nhồi ga mạnh nhưng không có khói sau xe.
2. lúc đạp côn em thấy cung rất ổn , thắng ga, đỗ rơ ít.
3. máy lạnh tốt, mởi 1 lúc chạy lạnh tê người.
4. kính chỉnh điện, súng nước gạt nước, đèn đóm em kiểm tra thấy hoạt động tốt.
5. bốn vỏ mới, mâm mới ,
6. em nhìn thấy xe dơ dơ nên cung làm liều đạt cọc luôn 10củ về báo vợ cả sau.
Tổng thiệt hại là 135 củ (bao gồm sang tên, bảo hiểm, ca vẹt biển số, phí đường bộ.) tại em không có nhiều thời gian nên để nhân viên của người ta làm dùm luôn.
EM chưa biết nhiều về xe, chỉ biết chạy xe, và tiền ít ít hợp với em, vì em cung là dân làm việc cho 60LD nên quyết luôn. cung không kịp nhìn xem km đến số bao nhiêu nữa.?
Khi về nhà mới nghĩ đến việc vợ cả có đồng ý không (vì vợ cả thích spark chưa biêt SW là gì)? không biết gì vè xe lại đi mua xe , xem xe nay là cái đầu tiên và mua luôn) nhưng sau đó em có điện cho thằng bạn em hởi giá đó lấy được không thì nó nói lấy ok nếu không mua thì để đó nó lấy) thế là em yên tâm về báo cáo vợ cả. công với mang diện đàn các anh bàn về SW cho vợ cả xem. thế là em yên ổn.
Xe cứng, giá đó hợp lý đó bác. Chúc mừng ...

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
lotusgarden nói:
Biển số LD chắc xe công ty của ổng đó. Vậy là khả năng xe bác là xe cứng, chất lượng cao ! Chúc mừng bác.
Hên xui…;)
Em thấy đa số Wagon biển LD là cho nhân viên chạy, còn mấy ông xếp thì ít dùng em này lắm…
Tuy nhiên theo mô tả của Bác chủ thì xe còn OK lắm…