Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Carens còn lành hơn cả Inova, xài rồi hẵng nói nha bác
em xin hỏi anh ôm e nó chạy 1 năm đc nhiêu km mà nói em xài rồi hẵng nói?
khi nào a ôm xe chạy 1 năm trên 90.000 km thì hãy nói câu đó với e!
Gia đình e làm dịch vụ du lịch dc 24 năm, một xe trung bình chạy từ 90.000 đến 100.000 km một năm. Như vậy có tư cách nói chưa a? mà đó giờ mới nghe a nói caren lành hơn ỉn ahjhj!

Hạng B1
7/6/16
55
39
18
35
em xin hỏi anh ôm e nó chạy 1 năm đc nhiêu km mà nói em xài rồi hẵng nói?
khi nào a ôm xe chạy 1 năm trên 90.000 km thì hãy nói câu đó với e!
Gia đình e làm dịch vụ du lịch dc 24 năm, một xe trung bình chạy từ 90.000 đến 100.000 km một năm. Như vậy có tư cách nói chưa a? mà đó giờ mới nghe a nói caren lành hơn ỉn ahjhj!
Đúng r, ng ta mua xe chạy gia đình option và nhu cầu phục vụ gia đình, đi mức độ vừa phải. Bác đi lấy xe nồi đồng cối đá ra so để cày dịch vụ thì so thế đời nào lại. Có mỗi cái đầu DVD option thì ngèo nàn chả có mịa gì để hư. Carens đi cả 25v vẫn còn đi phà phà, giá thì rẻ hơn cả trăm triệu.

• Like
Reactions: truongthi2525
Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Đúng r, ng ta mua xe chạy gia đình option và nhu cầu phục vụ gia đình, đi mức độ vừa phải. Bác đi lấy xe nồi đồng cối đá ra so để cày dịch vụ thì so thế đời nào lại. Có mỗi cái đầu DVD option thì ngèo nàn chả có mịa gì để hư. Carens đi cả 25v vẫn còn đi phà phà, giá thì rẻ hơn cả trăm triệu.
Toàn dân chạy dịch vụ mà nói chuyện nghe phát ghét cải càng, nó tốt quá sao ko ôm chạy nữa đi kêu bán làm gì! nói zậy chắc hiểu rồi há!

Hạng B1
7/6/16
55
39
18
35
Toàn dân chạy dịch vụ mà nói chuyện nghe phát ghét cải càng, nó tốt quá sao ko ôm chạy nữa đi kêu bán làm gì! nói zậy chắc hiểu rồi há!
haha, mới có thằng bạn Inova chạy 23v. Côn ra đi, dầu rớt tè le. Đến hẹn lại lên thôi bác ợ chứ chạy trời đâu cho khỏi nắng dc. Còn e mua xe để phục vụ gia đình thôi chả có tí dịch vụ nào.