Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
Hôm qua về tới cầu vượt Hoàng Hoa Thám thấy có chiếc ỈN mới chắc quẹt vào lan can cầu vượt HHT rồi chắc đợi BH hay sao làm xe khác nối đuôi tới E.TOWN luôn.https://www.youtube.com/watch?v=VJfl16ombmc

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Em ghét nhất cái cầu vượt Hoàng Hoa Thám này! Cầu vượt quái gì mà xe máy xe hơi đi chung, cầu thì nhỏ, chạy thì vừa căng mắt ra canh xe hướng ngược lại, vừa nơm nớp lo 2b lấn trong lấn ra hay tạt đầu!

Chả bao giờ em đi cái cầu chết dẫm này, toàn đi dưới chân cầu thôi! Nhà em bên Pandora, đi qua cái cầu này thấy kẹt xe vì va quẹt là chuyện quá bình thường :3dchoctuc::3dchoctuc::3dchoctuc:

• Like
Reactions: timtom and vthanh6
Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
Mình thấy nếu tự va quẹt mà lỗi do mình thì thôi chụp hình hiện trường xong đi tiếp để không gây cản trở giao thông chứ đường xá bây giờ mà hở chút lại đợi XXX hay bảo hiểm thì gây phiền phức cho mọi người quá. Hôm đó bắt đầu kỳ nghỉ lễ 30-4 ,đường dưới cầu vượt cũng không đủ để đi nên mới kẹt xe.

Hạng C
24/4/17
609
4.525
93
Em ghét nhất cái cầu vượt Hoàng Hoa Thám này! Cầu vượt quái gì mà xe máy xe hơi đi chung, cầu thì nhỏ, chạy thì vừa căng mắt ra canh xe hướng ngược lại, vừa nơm nớp lo 2b lấn trong lấn ra hay tạt đầu!

Chả bao giờ em đi cái cầu chết dẫm này, toàn đi dưới chân cầu thôi! Nhà em bên Pandora, đi qua cái cầu này thấy kẹt xe vì va quẹt là chuyện quá bình thường :3dchoctuc::3dchoctuc::3dchoctuc:
Sống chung với lũ thôi bác.. Đi sát vạch trái.. Chạy từ tốn nhường xe máy và bấm còi cảnh báo cho xe máy biết.. Cầu này mỗi bên 1 ô tô 1 xe máy lưu thông ổn mà.

• Like
Reactions: timtom
Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Sống chung với lũ thôi bác.. Đi sát vạch trái.. Chạy từ tốn nhường xe máy và bấm còi cảnh báo cho xe máy biết.. Cầu này mỗi bên 1 ô tô 1 xe máy lưu thông ổn mà.
theo em thì ko ổn bác ạ
1 là như cầu vượt ngay vòng xoay hoàng văn thụ: cho cả xe hơi và xe máy lưu thông nhưng chỉ 1 chiều
2 là như cầu vượt chổ hàng xanh: 2 chiều nhưng chỉ cho xe 4b

Còn cái này vừa 2 chiều vừa cho cả xe 4b và 2b, độ rộng thì chả hơn cái bên maximax là bao nên em cạch không bao giờ cho xe lên cầu này! Mình chạy đàng hoàng như không đỡ được với mấy người ẩu xì tẩ đâu ạ :3dcuoileluoi::3dcuoileluoi::3dcuoileluoi: