4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
RIP các nạn nhân!
Mấy tài xế xe tải khi dừng xe ban đêm trên đường cũng hay ấu khi ko bật đèn hậu lắm, nhưng vấn đề là làm sao xác minh được khi tai nạn xảy ra, đèn hậu xe tải có đang được mở hay ko (thường là bể nát mất rồi)? Vì nếu xác địnnh đc là không, thì tài xế xe tải cũng có lỗi.
http://www.congan.com.vn/?catid=681&id=536906&mod=detnews&p=

• Like
Reactions: fawlonggiang
Hạng C
4/4/15
810
1.370
93
48
Cũng có thể xe tải không bật đèn cảnh báo, xem lại thấy 3h30 trời tối thui !

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
RIP các nạn nhân!
Mấy tài xế xe tải khi dừng xe ban đêm trên đường cũng hay ấu khi ko bật đèn hậu lắm, nhưng vấn đề là làm sao xác minh được khi tai nạn xảy ra, đèn hậu xe tải có đang được mở hay ko (thường là bể nát mất rồi)? Vì nếu xác địnnh đc là không, thì tài xế xe tải cũng có lỗi.
http://www.congan.com.vn/?catid=681&id=536906&mod=detnews&p=
tội nghiệp quá

Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Theo hình ảnh xe tải đậu còn cách lề phải gần 1m5 , quá nguy hiểm...xin chia buồn với Gia đình các nạn nhân !

Hạng D
Em không muốn kể lể ra nhưng cuộc đời chán và đau như thiến các bác ạ.
Nạn nhân Nguyễn Hữu Huy là anh vợ của em trong tai nạn này..1 vợ & 2 con gái còn nhỏ.
Chỉ cách vài hôm thôi, nhà thì bị trộm vào hốt sạch. Hoàn cảnh không mấy ổn định, 2vc cơm chạy từng bữa. Là nhân viên phụ xe của nhà xe này, là nhân viên phụ xe mà bất kỳ nhà xe nào ngoài Kontum cũng muốn thuê vì nhiệt tình, thật thà lẫn vui tính, hài hước.
Tối qua, chuyến SG-Gialai thiếu phụ xe, điều anh ấy sang đi chuyến này và anh đã nhận lời.
*Chuyến chính của anh là tối nay SG-Kontum xuất bến lúc 5h15
Cũng vì mong muốn có nhiều chuyến đi hơn, để kiếm được nhiều tiền hơn...kể ra nghe đau lắm các bác
Tối qua, còn gọi nói chuyện với bà xã em vui như Tết...không ngờ đó là cuộc điện thoại cuối cùng cho người thân, người em gái cùng mẹ khác cha mà anh ấy yêu thương nhất...
...

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Nạn nhân Nguyễn Hữu Huy là anh vợ của em trong tai nạn này..1 vợ & 2 con gái còn nhỏ.
Chỉ cách vài hôm thôi, nhà thì bị trộm vào hốt sạch. Hoàn cảnh không mấy ổn định, 2vc cơm chạy từng bữa. Là nhân viên phụ xe của nhà xe này, là nhân viên phụ xe mà bất kỳ nhà xe nào ngoài Kontum cũng muốn thuê vì nhiệt tình, thật thà lẫn vui tính, hài hước.
Tối qua, chuyến SG-Gialai thiếu phụ xe, điều anh ấy sang đi chuyến này và anh đã nhận lời.
Cũng vì mong muốn có nhiều chuyến đi hơn, để kiếm được nhiều tiền hơn...kể ra nghe đau lắm các bác
Tối qua, còn gọi nói chuyện với bà xã em vui như Tết...không ngờ đó là cuộc điện thoại cuối cùng cho người thân, người em gái cùng mẹ khác cha mà anh ấy yêu thương nhất...
...

Chia buồn cùng gia đình bác..
Ngày vui sắp đến giờ thành màu tang.
Họa vô đơn chí.

• Like
Reactions: lamdat
Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Bọn xe khách chạy láo lắm, hôm mồng 6 tết bác nào có đi từ NT về SG theo QL1 mới thấy bọn xe khách nó chạy kinh hoàng như thế nào, em bị đâm vệ đường mấy lần vì bọn nó vượt phải lấn sang chiều của xe đi ngược chiều ko hề giảm tốc độ, thậm chí co doan đường rộng khuc Ca Na 2 chiếc cặp 2 bên xe em vượt song song cả 2 bên luôn. Qua chuyến đi đó em co the khẳng định phan lon cac tai nạn gt thảm khốc 90% do xe khách gay ra, chạy như ăn cưop, Ngoi xom tren Luat giao thong nhu vay ma suot ca quang duong ko thay xe nao bi ca phat cả ?????????? (Mịa ! Cái này mới là lạ này, chẳng lẽ bọn xxx nó mù hết cả sao ?).

Chỉnh sửa cuối:
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
...

Xin thành thật chia buồn với bác và gia đình!
Tôi vẫn cảm giác có phần lỗi của xe tải chở gạch đậu lù lù ven đường trong đêm!

Tai nạn thảm khốc này có lỗi xe tải?

Chỉnh sửa cuối: