Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Chiều 28 tết em lái xe về, gặp cảnh này, có lẽ thanh niên lái xe máy đã chạy lấn qua làn bên kia và tông thẳng vào đầu xe container, có vẻ xe container thắng kịp, nhưng thanh niên này đã ngã đập đầu xuống đường và ... ra đi trên đường đến bệnh viện (nón bảo hiểm văng ra xa mấy m, nếu đội nón cài quai cẩn thận thì có lẽ đã không đến nỗi.

Còn đây là lúc em về chiều nay, chiều mùng 3, em đi khá chậm vì biết thế nào cũng gặp lái ẩu, và quả đúng như vậy. Các bác xem từ phút 1:00 cho đỡ tốn thời gian.

Em dùng cái đế hơi yếu nên bị rung, các bác thông cảm.

• Like
Reactions: minhnhat15011990
Hạng B2
8/8/15
361
1.320
93
clip 2 xem mà tức cái thằng cao bồi vườn, qua đường như chốn không người vậy à

Hạng B2
21/9/13
387
381
63
may cho bác, em ấy té sát lề chứ nó văng ra bên bác thì cũng liên luỵ nhể?
Đúng đó bác, lúc đó em cũng thắng lại rồi lách ra, mà quên đạp côn nên xe rung bần bậc đó bác, em cũng run :D

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
Hôm qua em síu nữa hôn đít em ỉn gần trạm thu phí khúc gần ngã 3 Dầu Dây, Bác kia mới lái hay sao ấy đường thì 3 lane thì bác ấy đang lane sát con lươn mà muốn quẹo phải hay chạy lố đường. Đang chạy ngon lành 50 bác ấy thắng đứng bánh rồi bật si nhan quẹo phải vào, em đang chạy sau một bác nữa thì bác đằng trước đạp lút cán, em giật mình cũng đứng hình đạp cứng chân côn với phanh lút cán may mà ABS nó hoạt động tốt nghe rét rét rét em xanh cái mặt luôn bác xe 72A đi sau cũng vái lạy, sau bác ấy đi cách em 15met ko dám đi gần en kẻo hôn đít bất ngờ nữa. Còn bác kia si nhan ngon lành vào cứ như ko có chuyện gì xảy ra. em đi qua Lạy Hồn Người ơi!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/9/15
539
1.229
93
Thằng ku qua đường kiểu cưởi ngựa hút manbôrô đây mà. Trong rừng ra chắc luôn