Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Sao del mất chủ đề của mình vậy ?
Bác ko tự del à, vậy đkm ai del? Mà sao del ko thông báo lý do cho bác? Hay là cái thằng nói ko thích để thì del bên trên?

Tập Lái
23/12/12
4
4
3
Bác ko tự del à, vậy đkm ai del? Mà sao del ko thông báo lý do cho bác? Hay là cái thằng nói ko thích để thì del bên trên?
Mình không có delete chủ đề của mình. Đang thảo luận mà . coi chừng chủ đề này cũng bị delete nốt .
Bác cung cấp kiến thức để anh em không bị lừa. Mà sao diễn đàn không hoan nghênh lắm

Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Mình không có delete chủ đề của mình. Đang thảo luận mà . coi chừng chủ đề này cũng bị delete nốt .
Bác cung cấp kiến thức để anh em không bị lừa. Mà sao diễn đàn không hoan nghênh lắm
Chắc là dính tới chủ đầu tư nào đó, nó sợ bị phát hiện nên báo cáo cho ad, admin cũng tiền tình chi đó nên xóa. Tui tưởng diễn đàn này đứng cửa giữa, hehehe

Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
em cũng chung théc méc
Thôi kệ họ, chắc đụng chạm rồi
Đời mà, cái chi cũng có giá
Tui cũng hạn chế nhiều, ko nói hết mà vẫn bị del hehehe. Đkm chắc sắp bị khóa nick, mà khóa thì tui ko vào đây chi nữa, chán vãi. Cũng vì sợ cái bác kia bị lừa, thằng sale mà nhắn tin thế thì bị lừa là chắc luôn.
Vãi cả làm ăn buôn bán, thôi kinh nghiệm là lựa những ông đẳng cấp thật sự, đừng mò vô mấy ông lơ tơ mơ mà mua.

• Like
Reactions: hlcm151 and hunghtl
Tập Lái
27/4/17
0
15
2
32
Tuyệt đối né thằng Phúc Phúc Yên này ra nha các bác, nó là thằng Tín Phong CĐT dự án 12view đổi tên đấy. Bên 12view cũng max lầy rồi, tầng hầm gửi xe kêu chưa tính vào giá bán nên không bàn giao lại cho BQT, service thì theo phong cách giang hồ :))

• Like
Reactions: Thi Vu and vnpeace