Hạng D
17/12/17
1.218
29.835
113
Em vào diễn đàn chưa lâu, có theo dõi các topic thấy mọi người rất đoàn kết, chia sẻ với nhau. Nhưng nhìn chung rất nhiều topic có ý kiến khác chiều của các bác. Khác chiều nhưng nếu mang tính xây dựng thì ok, đằng này nó đi theo hướng cãi nhau, thậm chí miệt thị nhau như kẻ thù...
Các bác đều nêu cao tinh thần ứng xử nhân văn khi lái xe hay gặp sự cố trên đường, thế nhưng chỉ vài dòng trên mạng mà nhiều người đã cãi nhau thế này thì khi gặp chuyện thật ngoài đời sẽ còn thế nào nhỉ?
Em đọc topic nào thấy cãi nhau đến mức chửi nhau thì cảm thấy chán và thất vọng, mình vào diễn đàn để học hỏi chứ không phải để chịu đựng một số cuộc gây gổ của một số thành viên. Nhỉ!??

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.963
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em vào diễn đàn chưa lâu, có theo dõi các topic thấy mọi người rất đoàn kết, chia sẻ với nhau. Nhưng nhìn chung rất nhiều topic có ý kiến khác chiều của các bác. Khác chiều nhưng nếu mang tính xây dựng thì ok, đằng này nó đi theo hướng cãi nhau, thậm chí miệt thị nhau như kẻ thù...
Các bác đều nêu cao tinh thần ứng xử nhân văn khi lái xe hay gặp sự cố trên đường, thế nhưng chỉ vài dòng trên mạng mà nhiều người đã cãi nhau thế này thì khi gặp chuyện thật ngoài đời sẽ còn thế nào nhỉ?
Em đọc topic nào thấy cãi nhau đến mức chửi nhau thì cảm thấy chán và thất vọng, mình vào diễn đàn để học hỏi chứ không phải để chịu đựng một số cuộc gây gổ của một số thành viên. Nhỉ!??
Ngược lại, khen nhau thì họ bảo “nâng bi” mới đau chứ! :)

Hạng D
23/5/12
1.943
77.684
113
Anh chủ thớt mà vào CNL chắc tăng xông đi viện luôn :D
Đơn giản là xếp không thuê/có được thành viên có khả năng định hướng các box. Mà tội này thì là tội của xếp otosaigon chảnh cún thời OS còn đỉnh cao.

Khi diễn đàn mà đi chung lối với patebúc thì chửi bới mạt sát nhau là chuyện bình thường.

CNL thì cũng là một dạng patebúc thu nhỏ, nên không chửi lộn mạt sát nhau thì không phải là CNL, dạo này cũng tiến bộ nhờ xếp không chơi chính sách auto xóa mỗi tuần.

Hạng D
26/9/12
1.036
66.966
113
Ho Chi Minh City
Anh chủ thớt mà vào CNL chắc tăng xông đi viện luôn :D
Vào CNL mà nhạy cảm như bác chủ thớt chắc bác ý báo quan suốt ngày. Diền đàn là tự do mà, không thích chửi nhau thì đừng quan tâm thiên hạ chửi nhau. Nhưng thông tin hay và thú vị trên OS nó vượt xa ba cái lẻ tẻ chửi nhau này nọ.

Last edited by a moderator: