Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Qua bùng binh, nhất là cái bùng binh này mà để xảy ra tình huống đó thì theo mình, bác tài quá chủ quan rồi.

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
"nó" muốn tự tử thế mà bác không giúp, bác nghiêm khắc rút kinh nghiệm sâu sắc nhé
Trước khi rút kn fải tự kiểm điểm và tự phê bình nghiêm khắc cái đã.

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Các bạn ở đây không tiếc lời mạ lị người ta nhỉ? có người còn hả hê nếu người ta gặp nạn. có bao giờ bác nghĩ người nhà bác sẽ bị như lời bác trù không?

Không hiểu sao giờ hay có cái mốt khi chửi mấy thằng ngu học đi sai, lại có cái kiểu lôi nếu người nhà các anh,chị như vậy sẽ bị như các bác trù ko nhỉ...
Các nhân mình thấy cái đó rất nhảm và ngu.
Mấy người đó chắc chưa từng bị thót tim bởi những thành phần đi xe ngu học thế này cũng như chưa mường tượng được cảnh tai bay vạ gió khi bị mấy thành phần đó gây ra trong khi mình đi đúng chúng nó đi sai.
Người nhà tụi tui chả bao giờ đi ngu như vậy vì bản thân tụi tui đã từng trải và giáo dục người nhà dựa trên kinh nghiệm tụi tui rồi thưa bác.

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
theo em nghĩ loại óc chó này bắt đc phải giết ngay, đừng để nó kịp để trứng.

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Không hiểu sao giờ hay có cái mốt khi chửi mấy thằng ngu học đi sai, lại có cái kiểu lôi nếu người nhà các anh,chị như vậy sẽ bị như các bác trù ko nhỉ...
Mấy người đó chắc chưa từng bị thót tim bởi những thành phần đi xe ngu học thế này cũng như chưa mường tượng được cảnh tai bay vạ gió khi bị mấy thành phần đó gây ra trong khi mình đi đúng chúng nó đi sai.
Người nhà tụi tui chả bao giờ đi ngu như vậy vì bản thân tụi tui đã từng trải và giáo dục người nhà dựa trên kinh nghiệm tụi tui rồi thưa bác.
:)

Tập Lái
29/9/16
27
38
13
Bác này nói vậy là đang dung túng cho tình trạng chạy sai, chạy ẩu của xe 2b....điều đó mới chính là bác đang hại người khác. Cũng cầu mong các bác 2b chạy ẩu có dịp vào trang này để được biết mọi người chửi mình ntn, để kịp thời sửa đổi. Còn nghe được mọi người chửi là cái giá nhẹ nhất rồi đó bác. Nếu không, khỏi ai trù thì sớm muộn cũng xẩy ra chuyện, lúc đó hại mình hại người mà thôi.

Hạng B2
25/4/13
124
149
58
em hỏi tí là, bác có phải người cầm lái hoặc ngồi trên xe ko? hay chỉ xem clip.
Mình thì thấy thế này. 2b vào giao lộ nhìn thấy xe của bác, đã chủ động đi chậm gần như dừng lại , (xem tới 0:41). Sau đó xe bác đi chậm hẳn lại, có ý nhường đường cho 2b đi trước , lúc đó 2b mới ào qua.
Vì là camera góc rộng nên nhìn nó lướt qua nhanh và khoảng cách gần, nhưng thực tế ko căng như vậy.
Các bạn ở đây không tiếc lời mạ lị người ta nhỉ? có người còn hả hê nếu người ta gặp nạn. có bao giờ bác nghĩ người nhà bác sẽ bị như lời bác trù không?
Bác ơi ai lái 4b khi đi qua giao lộ cũng đều đi chậm lại để đề phòng mấy đứa 2b chán sống như trong clip đó chứ ko phải nhường cho nó đi đâu, vả lại nếu bác là thằng 2b bác có chạy cắt mặt ô tô như thế ko?
Còn người nhà chúng em thì ko ai chạy xe kiểu lưu manh vô học thế này đâu.

• Like
Reactions: atomlife
Hạng B2
25/4/13
124
149
58
Bác này nói vậy là đang dung túng cho tình trạng chạy sai, chạy ẩu của xe 2b....điều đó mới chính là bác đang hại người khác. Cũng cầu mong các bác 2b chạy ẩu có dịp vào trang này để được biết mọi người chửi mình ntn, để kịp thời sửa đổi. Còn nghe được mọi người chửi là cái giá nhẹ nhất rồi đó bác. Nếu không, khỏi ai trù thì sớm muộn cũng xẩy ra chuyện, lúc đó hại mình hại người mà thôi.
Mấy bác 2b đó thì thường ít để ý mình bị chửi ra sao bác ạ :D

• Like
Reactions: atomlife