Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:
- Ơ, nhóm tôi đang ngồi đây đông vui. Bác tìm chỗ khác mà ngồi!

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Sao người thủ đô lạ thiệt ta!

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Hôm qua nhóm em 8 mạng bay ra thủ đô ủng hộ đội tuyển. Trên vé ghi sẵn số ghế. Thế nhưng khi tìm đến thì có người, có cả con cái (tiểu học, cấp 2) ngồi một số ghế của nhóm em.

Lịch sự mời họ kiểm tra lại vé và ngồi đúng số ghế. Một người trong nhóm trả lời:

Bạn em nó đề nghị ngồi đúng số ghế thì gia đình đó cứ trơ ra một cách mất dạy không thể tả! Gọi anh bảo vệ nhờ can thiệp thì anh í bảo là chỉ phụ trách trật tự. Các anh chịu khó tìm ghế trống mà ngồi.

Thế là 2 người trong nhóm phải đi lên hàng ghế trên ngồi không đúng số ghế. Được 5 phút thì có người đến và đưa vé của họ ra. Bạn em nó không đủ mất dạy nên đành phải đứng lên trả ghế cho người ta.

8 vé, mua 5 chai 1 vé. Mà bị chiếm hết 6 ghế. Nó thề éo bao giờ ra Mỹ Đình coi đá banh nữa.

Bac chửi cả thủ đô luôn kinh thiệt

• Like
Reactions: nai and Huboss
Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Anh có trong nhóm mà sao kể toàn bạn anh ko vậy?
Gặp mình là mình bật cam lên quay lại rồi, chứ khóc ai mà biết :D
Ghế em hàng trên cùng của svd nên hông ai thèm giành. Vô sân là mỗi đứa tứ tán. Mua vé chợ đen nên đâu ngồi kế nhau bác! Mà nếu có em, em cũng zọt lẹ cho chắc cú. Kinh vãi!!! :D

Hạng C
7/2/17
669
67.325
93

Không chiến được để giành lại ghế là kém rồi, biết kém thì xin lỗi rồi hỏi họ vé số ghế nào thì đổi cho ra cái thằng người.:p:D
Giờ đem chuyện ra đây khóc rồi chửi cả thủ đô thì chả đúng lắm, có chụp hình quay phim nhà kia rồi chửi mới chuẩn cây bài nhoen.:D

Đảng viên
18/5/10
2.293
76.988
113
Nhục nhất là, có lẽ éo bao giờ SG đc tổ chức một trận đấu như thế.

Sân thống nhất không đủ chỗ A ram sex ah. Nghĩ sao 1 svđ xây từ 1929 với 25000 chỗ ngồi có thể tổ chức một trận đấu quan trọng như vậy chứ!

• Like
Reactions: Kevin10126