Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Năm ngoái DQM tặng mình 1 cặp rượu vang, nhân viên mang đến tận nhà.

Năm nay không có gì, có lẽ năm nay DQM không cần cái loại khách hàng như mình nữa.

Thôi mình cũng liệu mà cuốn gói ... làm khách hàng hạng 2 hạng 3 ... giữ căn nhà ở đây chắc mai mốt thành công dân hạng 2 hạng 3 ... nhở?

Hạng D
11/1/09
3.654
7.432
113
nơi xa lắm
Năm ngoái DQM tặng mình 1 cặp rượu vang, nhân viên mang đến tận nhà.

Năm nay không có gì, có lẽ năm nay DQM không cần cái loại khách hàng như mình nữa.

Thôi mình cũng liệu mà cuốn gói ... làm khách hàng hạng 2 hạng 3 ... giữ căn nhà ở đây chắc mai mốt thành công dân hạng 2 hạng 3 ... nhở?
Em nghĩ từ lâu người cao nhất của ĐQM đã xem những ng mua sadora là loại công dân là loại rẻ tiền rồi. Nhưng ko sao, nhà rẻ thì ta mua thôi. Chốt lời đc ta cứ bán. :) :) :)

• Like
Reactions: Juunnyy
Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Em nghĩ từ lâu người cao nhất của ĐQM đã xem những ng mua sadora là loại công dân là loại rẻ tiền rồi. Nhưng ko sao, nhà rẻ thì ta mua thôi. Chốt lời đc ta cứ bán. :) :) :)
Haha a nói đúng, vấn đề ở đây cdt cư xử tình cảm thì người mua gắn bo lau dài.
cdt ko biết cư xử thì hàng rẻ có lợi thì mua, ko thì say goodbye

• Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng C
9/9/14
933
21.489
93
Bỏ ra được 4-5 tỷ cho một CCCC, và vài chục tỷ cho nhà phố và villa, thì quà giá trị cỡ nào mới khiến người mua cảm thấy "khoái" được? Chủ yếu là phải làm cho người ta cảm thấy được trân trọng. Tặng ít thôi cũng được, nhưng phải sang trọng và đẹp. Giống như mấy hộp bánh trung thu của mấy nhà hàng 5 sao ấy, design rất đẹp mặc dù họ bán ra cũng không nhiều.

Cho nên thay vì tặng lung tung mấy thứ, ít người cảm thấy ấn tượng như là: nho khô, trà, bánh quy, hạt điều ... thì bỏ bớt đi, lấy chi phí đó thiết kế cái hộp quà cho đẹp, cho nổi bật không khí tết, và cái tên Sala. Nhiều khi không hiểu tại sao lại không làm vậy?

Hạng B1
22/7/13
52
2.212
83
Cái này anh D ảnh hốt bánh kẹo nhà thầu tặng dồn vô từng giỏ đem tặng lại. Tùy thời điểm nhà thầu tặng gì thì giỏ quà khác nhau. Nên ai được gì thì được. Chứ chủ ý tặng quà thì sẽ đều nhau và chăm chút bao bì cho đồng bộ.