Tập Lái
6/9/18
7
0
1
43
Các bác cho tôi hỏi với. Xe ô tô điện của tôi hay bị hỏng ắc quy nên cứ phải đi thay suốt, tốn không biết bao nhiêu tiền rồi :( Có bác nào biết nguyên nhân hỏng không chỉ tôi để tôi khắc phục với?

Tập Lái
7/9/18
4
0
1
35
Các bác cho tôi hỏi với. Xe ô tô điện của tôi hay bị hỏng ắc quy nên cứ phải đi thay suốt, tốn không biết bao nhiêu tiền rồi :( Có bác nào biết nguyên nhân hỏng không chỉ tôi để tôi khắc phục với?
Tình hình này chắc do bác không thường xuyên kiểm tra xe rồi. Sau khi rời xe mà không kiểm tra toàn bộ các thiết bị dùng điện trên xe, chưa tắt đèn xe thì ắc quy nhanh hỏng lắm.

Tập Lái
25/8/18
3
0
1
36
Bác trên nói cũng có lý đấy nhưng tôi nghĩ ắc quy mà nhanh hỏng thì còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác. Xe mà hay đi mưa đường ngập lụt thì cũng nhanh hỏng lắm.

Tập Lái
6/9/18
7
0
1
43
Tôi cũng kiểm tra kỹ xe khi dùng xong mà. Chắc cũng có một vài lần quên nên ảnh hưởng. Với lại mình không chuyên nên thay đồ cũng không biết được, khi thay toàn chọn cửa hàng uy tín nhưng vẫn cứ hỏng.

Tập Lái
5/1/18
3
0
1
42
Xe điện cũ thì dễ hỏng lắm. Đứa em tôi mua xe điện trong nước thôi mà cũng bền lắm. Xe ô tô điện của Tùng Lâm thì phải

Tập Lái
2/9/18
1
0
1
44
Có phải xe VN Electric car có chữ V ở đằng trước không? Bạn em dùng để kinh doanh thấy bảo ắc quy bền lắm, dùng mấy năm rồi mà chả bị sao

Tập Lái
6/9/18
7
0
1
43
Cảm ơn các bác, để tôi tham khảo xem. Tại đang dùng xe này sẵn rồi giờ mà bán thì lỗ mà bỏ tiền ra mua thì ngân sách cũng đang eo hẹp. @ nguyengiabaohn xe đó giá bn?