23/10/06
14.638
5.121
113
RE: Tài xế gia đình

Vậy bác cho mức lương cụ thể và nếu chạy ngoài giờ tính như thế nào thì mới giúp được bác chứ!

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: tuanmd1968

Kính các Bác, Mình đã có và cũng đang tìm tài xế gia đình, sao vấn đề này khó quá, các bác tài cứ làm vài tháng rồi nghỉ, người làm được thì không làm lâu (hình như chỉ muốn làm tạm), người không làm được thì. . . mình phải cho nghỉ (lái xe 3 tháng tai nạn 4 lần). . .
Có bác nào có kinh nghiệm về chuyện này giúp mình phát!
Đa tạ các bác trước nhé!!!
Bác có thễ thõa thuận với bác tài như thế này thữ xem coi có dẽ tìm không nhé:
- lương= 3% tổng giá trị xe +hợp đồng+bão hiễm+ngoài giờ+thưởng theo qui đinh cũa pháp luật qui định....:D:D...em sợ bác không đũ xe cho họ chạy quá....:D:D chúc bác vui..:D:D

Tập Lái
19/1/21
0
0
0
44

Thời gian ở giữa cũng rảnh rỗi nếu vợ cả không có việc phải đi! Nói chung là có thể nghỉ từ 9g30 đến. . . 14g! Có người nói mình có lẽ tại rảnh quá nên các bác tài không thích làm vì đã là tài xế thì ai không thích lái xe hơn là ngồi không! Có người cũng khuyên mình nên tìm các bác lái Taxi Hợp tác xã, lựa xe tốt tí, hợp đồng chở mấy đứa nhỏ đi học, khỏi phải lăng tăng chuyện xăng nhớt xe cộ. Nhưng mình cũng không biêt giá cả mà làm sao tìm được nguời tin tưởng!

Để Tôi Lái (https://detoilai.com) cung cấp dịch vụ gọi tài xế lái xe hộ uy tín, tiện lợi đang được rất nhiều người tin dùng. Khách hàng co thê trả giá chuyến đi. Tái xế nhận 100% tiền công. Để Tôi Lái không thu tiền hoa hồng từ chuyến đi

Tập Lái
30/7/12
2
1
3
Để Tôi Lái (https://detoilai.com) cung cấp dịch vụ gọi tài xế lái xe hộ uy tín, tiện lợi đang được rất nhiều người tin dùng. Khách hàng co thê trả giá chuyến đi. Tái xế nhận 100% tiền công. Để Tôi Lái không thu tiền hoa hồng từ chuyến đi
Mình có bằng từ 2003, có xe riêng nhưng cùi bắp ... Mình lái xuyên Việt luôn rồi... Có lái chở sếp một năm rồi lái cho một cụ già nữa... Nay đang 7 nghịp... Có nhà nào cần tài xế lái nửa ngày hoặc sáng chở chủ đi làm xong tự do, chiều đi rước chủ về nhà bác giới thiệu mình với nhé! Chủ yếu mình cần kiếm thêm chút chút vì còn vướng bận việc nhà nữa...