Tập Lái
28/9/15
7
0
1
41
Chào các bác,
Hiện tại em đang tìm 1 con xe 5 chỗ CUV hạng C, giá tầm 1.2 tỏi lăn bánh, đang phân vân giữa Ford Territory sắp về và Subaru Forester bản Eyesight mà chưa biết nên chọn con nào. Các bác tư vấn giúp em với.
Đa tạ các bác rất nhiều.

Tầm 1.2 tỷ lăn bánh, nên mua Ford Territory hay Subaru Forester?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Đúng là dân Việt mình thiệt thòi hơn các dân tộc khác, thị trường xe hơi đã nhỏ rồi lại còn ít sản phẩm, người tiêu dùng thì mù mờ thông tin, kém thông thái tới nỗi đem một con xe hàng tàu ra so sánh với một con xe toàn cầu. Hèn gì số lượng xe tàu trên đường ngày càng nhiều

Hạng D
18/3/08
1.563
1.540
113
Chào các bác,
Hiện tại em đang tìm 1 con xe 5 chỗ CUV hạng C, giá tầm 1.2 tỏi lăn bánh, đang phân vân giữa Ford Territory sắp về và Subaru Forester bản Eyesight mà chưa biết nên chọn con nào. Các bác tư vấn giúp em với.
Đa tạ các bác rất nhiều.

View attachment 2795610*Ảnh minh họa
Mình nghĩ con phò tàu này cùng phân khúc với Mg Hs đồng hương tàu khựa của nó. Sao so được với Subaru ? Không lẽ so cái màn hình to hơn à ?

Hạng C
11/10/16
620
764
93
37
Xe Nhật nhập Thái, mẫu toàn cầu so với 1 chiếc liên doanh Mỹ-Tàu, lắp ráp ở Việt Nam, mẫu chỉ bán ở các nước đang phát triển.
Nhưng mà mang Subaru ra so sánh với 1 chiếc xe còn chưa ra mắt là hơi nghi ông viết bài nha?

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.481
7.400
113
37
Anh phò lai nhìn có vẻ nịnh mắt hơn anh pọt che châu Á nhưng xét về chất lượng và cảm giác lái thì anh pọt che châu Á ăn đứt.