Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Thế thì không hiểu biết đừng nên lên tiếng làm gì. Cái dở của nhiều người là ở chỗ này.
Thánh hiểu quá ak.... thương hiệu việt thánh xk khắp thế giới chưa
Qua lào cam được chưa
Thánh lấy mấy bmw rồi option như tàu lắp ráp thành thương hiệu ak
Vậy mấy thg toy, hyundai., bmw, audi, mẻc, kia, volvo, ford, mazda,..... bla bla làm vậy hết ak
Biết chưa nhiều thì đừng nghĩ mình là thông minh nhanh nha...
Nhiều yếu tố đằng sau lắm
Ảo thôi đừng ảo quá....

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Thánh hiểu quá ak.... thương hiệu việt thánh xk khắp thế giới chưa
Qua lào cam được chưa
Thánh lấy mấy bmw rồi option như tàu lắp ráp thành thương hiệu ak
Vậy mấy thg toy, hyundai., bmw, audi, mẻc, kia, volvo, ford, mazda,..... bla bla làm vậy hết ak
Biết chưa nhiều thì đừng nghĩ mình là thông minh nhanh nha...
Nhiều yếu tố đằng sau lắm
Ảo thôi đừng ảo quá....

toàn thông tin linh tinh. Mang Cam ra VF tôi với bác test xe. Cam thua chỉ càn mời tôi cafe, cam thắng tôi cho bác con đó luôn. Xổ chấp Cam về tăng tốc / phanh / vào cua gấp / độ êm / đầm / cảm nhận lái / độ chắc chắn của khung gầm.
Nói cho nhanh, chấp luôn bác mang ES 250, chứ cam thì thấp quá,

còn SUV, bác mang con nào giá 1.3-1.6 tỷ ra đê rồi ta test kiểm tra thôi, cùng các hạng mục nhue trên, mà chấp thêm về độ rộng rãi của xe. Tổi chỉ cho thêm 1 con này, mang toyota Highlander 2.7 tỷ mang ra test xem có hít khói SA không nhé. Mấy em CUV C quên khản trương.

bác phản đối cái gì nó cụ thể chút đi, nói chung chung Nhậjt Hàn Việt không có ý nghĩa gì cả.

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
toàn thông tin linh tinh. Mang Cam ra VF tôi với bác test xe. Cam thua chỉ càn mời tôi cafe, cam thắng tôi cho bác con đó luôn. Xổ chấp Cam về tăng tốc / phanh / vào cua gấp / độ êm / đầm / cảm nhận lái / độ chắc chắn của khung gầm.
Nói cho nhanh, chấp luôn bác mang ES 250, chứ cam thì thấp quá,

còn SUV, bác mang con nào giá 1.3-1.6 tỷ ra đê rồi ta test kiểm tra thôi, cùng các hạng mục nhue trên, mà chấp thêm về độ rộng rãi của xe. Tổi chỉ cho thêm 1 con này, mang toyota Highlander 2.7 tỷ mang ra test xem có hít khói SA không nhé. Mấy em CUV C quên khản trương.

bác phản đối cái gì nó cụ thể chút đi, nói chung chung Nhậjt Hàn Việt không có ý nghĩa gì cả.
Tôi ko cần hơn thua với Bác về thương hiệu V.... ẩn chứa nhiều yếu tố
Nếu là tôi và rất nhiều người tiêu dùng làm ăn ko liên quan Vin thì sẽ lựa các dòng khác mà ko phải lux A hay SA
Vì xe này ở tầm giá này qua tàu sẽ có nhiều E ngon hơn, bác tìm hiểu nội địa tàu, ko pải mấy xe qua vnam đâu....
Nhưng dân ta chê hang tàu và xe hơi V cũng như vậy...
Bác tìm hiểu sao đt, tivi cơ bản mà hàng tau gôc hay vnam ko canh tranh đc, nói đên ô tô
Tôi đáng nói trên phần lớn dân tiêu dùng làm ăn chân chính nhé....

• Like
Reactions: singapore12
Tập Lái
20/11/20
8
1
3
26
View attachment 2310655

Em chào các cụ.
Tình hình là e đang có 1 em Santafe 2019 và 1 em Yaris. Hiện tại em đang muốn đổi em Yaris sang thành em 7 chỗ nữa để nhà đi cho tiện cũng như thêm em chân dài :)

Với vốn đầu tư khoảng 1.5 tỷ thì có lựa chọn nào tốt các cụ nhỉ? Xin cho em vài tư vấn với ạ. Em cảm ơn nhiều

*Ảnh minh họa
Chào bác, nếu bác quan tâm đến dòng 7c Ford Everest thì kết bạn zalo em tư vấn cho nè. Zalo 0393 040 963 (Đạt)

• Like
Reactions: ngochoan2006