Tập Lái
9/11/19
1
1
0
28
E chào các bác, các anh chị trong group.
Hiện tại gđ e đang có nhu cầu mua xe hơi, qua tìm hiểu thì e đang phân vân giữa mua tucson diesel 2.0L và outlander 2.0 pre. ( e mua lần đầu ạ)
Gđ e hiện có 4 người, do chưa có e bé ( tối đa là 2 bé) nhu cầu sử dụng xe khoảng 5-7 năm.
Hiện bác nào đã và đag sử dụng hai dòng xe trên có thể cho e xin chút ít tư vấn về trãi nghiệm xe, độ êm k bị lắc quá nhiều, e thường đi về giữa bình dương và vũng tàu ( quê vợ) 1 tháng khoảng 2 lần).
- các bác tư vấn luôn giúp e nên chọn tucson máy dầu hay bản 2.0 xăng đặc biệt ( e k chọn turbo vì k cần thiết độ mạnh động cơ và thấy tiêu thụ k chênh lệch mà giá chênh nhau 100tr), và nên mua out 2.0 std hay pre ạ.
E cảm ơn các bác nhiều ạ.

• Like
Reactions: baycon
Tập Lái
12/11/19
3
4
0
32
Em đang phân vân giữa Tucson và Outlander. Cùng là bản tiêu chuẩn.. Các bác trong này có thể cho em gợi ý tham khảo được không ạ.. 3 tuần nữa em lấy xe rồi. Lái thử thì họ toàn đưa xe bản cao nhất.. Vì là lần đầu mua xe nên lái xe nào cũng thấy hay :((

11/11/19
30
65
0
35
Bac mua out di ; lau lau say xin bac tuong xe minh la evoque do; noi that tuy ko dep bang nhung cung cha quan trong lam; minh tung chay out sau len glc nhung van thick dang cua out lau lau dam duoi nhin out chay ngoai duong hoai

• Like
Reactions: Gia Long2
Tập Lái
23/11/19
8
4
0
36
Mình cũng đang phân vân giống bác. Nhưng khác là mình chọn Out or PS thôi. Mình mới lái, nv Sale tư vấn nên mua Out vì PS mạnh & bốc, cảm giác ngồi cao, người lái chưa quen sẽ khó điều khiển.

• Like
Reactions: baycon