Tập Lái
19/7/20
1
0
1
24
Dự tính nhà em mua nhà cho em trong SG để tiện học tập và làm việc nên em cần tìm nơi có thể mua nhà đất với mức giá như trên.
Nhưng em cũng phân vân với tầm giá đó thì nên mua nhà hay chung cư, tại em nghĩ mai mốt không ở SG nữa cũng bán nhà lấy lại vốn và/hoặc lời.

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Chắc lên Q12 hoặc hóc môn thôi.mua nhà hay hơn tuy đi xa trung tâm tí nhưng sau bán dễ mà giá lên hơn so cc

• Like
Reactions: phamdaithach
Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Dự tính nhà em mua nhà cho em trong SG để tiện học tập và làm việc nên em cần tìm nơi có thể mua nhà đất với mức giá như trên.
Nhưng em cũng phân vân với tầm giá đó thì nên mua nhà hay chung cư, tại em nghĩ mai mốt không ở SG nữa cũng bán nhà lấy lại vốn và/hoặc lời.
Q9.gần khu cnc,em căn 1 trệt,1 lầu tặng nội thất trên 100tr.dt đất 50m2, hẻm 6m.Nếu bác quan tâm inbox zalo em: không chín ba bốn tám không bốn bốn bốn hai

• Like
Reactions: phamdaithach
Hạng B2
22/3/19
139
35
28
30
bác mua nhà thì chỉ có ra ngoại thành thôi đi xa mới vô trung tâm nếu học gần đó thì ổn còn không thì mua chung cư không phải là gần trung tâm lắm nhưng đi lại tiện hơn mua nhà đất. còn về bán lại lấy lời thì chung cư kém hơn đất 1 tý hên xui đất sốt cái thì lời cao còn chung cư cứ đều đều khó tăng cao hơn

Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Ở SG 1 time thôi thì nên bác nên mua trải nghiệm, chứ mốt về tỉnh chắc chắn bác sẽ ko chọn cc đâu :D