Tập Lái
25/4/18
4
0
1
37
Vợ chồng em muốn con 4 bánh đi đỡ nắng mưa với khi đi chơi đây đó. Nhưng đang suy nghĩ ko biết tầm tiền 450tr nên lấy em nào. Mong các bác giúp em với ạ
Ps:mình mua xe vừa phục vụ gia đình khi nào ai có yêu cầu chở đi đâu cũng làm cuốc kiếm ít mua sữa cho con. Mình cần con 5 chổ thôi và xe mới​

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Cỡ đó có nhiều chọn lựa rồi đó bác
Bữa trước cơ quan bỗng dung đổi 7 thành 4 làm mình phải mua thêm em 7
Nếu bác chạy dịch vụ thì kiếm em Inn mà tán, dễ chịu hơn

• Like
Reactions: machoai
Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Cỡ đó có nhiều chọn lựa rồi đó bác
Bữa trước cơ quan bỗng dung đổi 7 thành 4 làm mình phải mua thêm em 7
Nếu bác chạy dịch vụ thì kiếm em Inn mà tán, dễ chịu hơn
Bác có nhầm ko? Bác chủ yêu cầu xe mới 450tr thì làm gì lên ỉn được. Giá này chỉ có accent là hợp nhất rồi

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Vợ chồng em muốn con 4 bánh đi đỡ nắng mưa với khi đi chơi đây đó. Nhưng đang suy nghĩ ko biết tầm tiền 450tr nên lấy em nào. Mong các bác giúp em với ạ
Ps:mình mua xe vừa phục vụ gia đình khi nào ai có yêu cầu chở đi đâu cũng làm cuốc kiếm ít mua sữa cho con. Mình cần con 5 chổ thôi và xe mới​

Làm con Aveo bên em ấy bác. Đang có chương trình giá hấp dẫn cho khách hàng kinh doanh.

• Like
Hạng C
24/11/16
617
439
63
Em cũng đang để ý em này nhưng bản mt tc thì lại thiếu thốn nhiều thứ mà bản mt thì lên hơn 5 trăm nên cũng đau đầu quá
Vay 200tr thì trả cũng nhẹ đầu mà! Tính toán sao cho hợp lý thôi! Có cái xe vợ con đỡ khổ bác à!;)
Nếu ko thì bác kiếm xe lướt cũng ổn mà :rolleyes:
Cơ mà đừng ham giữ giá mà nhảy vào hố vôi nhé :p Thời điểm này chả con nào giữ giá đâu, fortuner kia mà còn mất gần trăm chai sau gần 1 năm dịch vụ :D

• Like
Tập Lái
25/4/18
4
0
1
37
Vay 200tr thì trả cũng nhẹ đầu mà! Tính toán sao cho hợp lý thôi! Có cái xe vợ con đỡ khổ bác à!;)
Nếu ko thì bác kiếm xe lướt cũng ổn mà :rolleyes:
Cơ mà đừng ham giữ giá mà nhảy vào hố vôi nhé :p Thời điểm này chả con nào giữ giá đâu, fortuner kia mà còn mất gần trăm chai sau gần 1 năm dịch vụ :D
Vay thì e lại ko thích nợ nần,e cũng chỉ kiếm con phục vụ đời sống thôi chứ giữ giá hay ko cũng là xe mình chạy ko quan tâm vấn đề đó... Mà em lại ko thích mua xe cũ nhiều rủi ro quá.....
HAZZZZ..... Đau đầu thật

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Không nhầm, chỉ gợi ý bác chủ thôi. 450 chạy thêm dịch vụ nhanh về hưu lắm
bác ấy có thể trả thêm