Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
Chắc hôm nào e đi thử con optima mới đc, e mê con cerato mới quá đẹp nhưng còn cảm giác lái e k thích lắm thấy k thực hơi nhẹ.
2 chiếc đó ở 2 đẳng cấp khác nhau mà bác. Nếu bác tính mua cerato, thì không nên thử optima, em thật. :)

Hạng B2
6/1/15
482
314
63
62
Lướt Face thấy cmt lung tung cả lên, e cũng bỏ 15p vào đọc và tám với Bác chủ cho vui ạ.
chốt 2 vấn đề của CHÍNH BẢN THÂN EM với Bác chủ topic (vì bác chủ hỏi 2 vấn đề : còn yêu xe ko ? Và bây h có hứng với cái gì) thì tám chơi cho vui thôi

Em NSG mạn phép trả lời nhanh :

1/ Yêu xe bình thường (mới lấy con Vios 2019 G cho Grap cày, cần lấy đi)
2/ Hiện tại chỉ có đi Mỹ chơi, thăm thú, thưởng thức ẩm thực như các kênh MikeDuong, Nhóm cơm hến....hoặc là Chờ vụ Alibaba bớt hót làm hạ tầng bán tiếp các nền ở TP Đồng Xoài thì MỚI CÓ TÝ HỨNG THÚ thôi, còn lại chán hết ! (Em 35t) :)

ps: Bác, nhóm bạn, nào có tiền nhàn rỗi, muốn múc cục lớn bé thì inbox em nhé, e có đất đẹp CHÍNH CHỦ TÊN EM tại TP Đồng Xoài đối diện Cát Tường (google) Diện tích phân lô ~100 Lô. Lấy cả cụm e Cafe con E300AMG đi cafe nhé :)

Tạm biệt xe Hàn - Kia Cerato

Attachments

Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Lướt Face thấy cmt lung tung cả lên, e cũng bỏ 15p vào đọc và tám với Bác chủ cho vui ạ.
chốt 2 vấn đề của CHÍNH BẢN THÂN EM với Bác chủ topic (vì bác chủ hỏi 2 vấn đề : còn yêu xe ko ? Và bây h có hứng với cái gì) thì tám chơi cho vui thôi

Em NSG mạn phép trả lời nhanh :

1/ Yêu xe bình thường (mới lấy con Vios 2019 G cho Grap cày, cần lấy đi)
2/ Hiện tại chỉ có đi Mỹ chơi, thăm thú, thưởng thức ẩm thực như các kênh MikeDuong, Nhóm cơm hến....hoặc là Chờ vụ Alibaba bớt hót làm hạ tầng bán tiếp các nền ở TP Đồng Xoài thì MỚI CÓ TÝ HỨNG THÚ thôi, còn lại chán hết ! (Em 35t) :)

ps: Bác, nhóm bạn, nào có tiền nhàn rỗi, muốn múc cục lớn bé thì inbox em nhé, e có đất đẹp CHÍNH CHỦ TÊN EM tại TP Đồng Xoài đối diện Cát Tường (google) Diện tích phân lô ~100 Lô. Lấy cả cụm e Cafe con E300AMG đi cafe nhé :)

View attachment 1971346
diễn đàn ô tô chứ có phải nơi buôn đất đâu? a lạc đề xa quá, a chủ thớt đụng đồ nc khác xài là toàn hư hỏng, mỗi đồ Hàn là xài bền nhất!

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Ụ...anh mod nào chơi ác vứt ra trang nhất chi vậy hè?:eek:
Giữa chốn đông người còn nhiều bậc thầy và sư phụ ẩn dật...có mà bị chửi thối đầu em.:(
tạm biệt xe Hàn rồi mua xe gì anh!?

• Like
Reactions: hoadat
Hạng B2
28/11/18
139
167
46
Xe của em mà. Đang đi bth ah. Em có bán chác gì đâu cụ chủ T

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Đa số khi đổi xe thì đều lên đời cao hơn hoặc chuyển sang phân khúc khác nên vợ mới đương nhiên ngon hơn vợ cũ, quan trọng là khi chung sống hài lòng với nhau là được rồi.

• Like
Reactions: hoadat