Hạng B1
2/10/15
85
16
8
27
Như tiêu đề , lần đâu tiên mua xe nên k biết 1 chút vấn đề , ae cho ý kiến Mình và gđình tầm tháng 1 muốn mua chiếc Mer A200,C200 hoặc Bwm 320i,116i thì k biết có sẵn hay k . Tại gia đình mình k chịu cọc xe trước , mình ở tỉnh nên muốn cầm tiền lên tphcm xem xe và nếu ưng ý sẽ lấy lun . Ae cho mình ý kiến với . Đang đợi cái bằng B2 , tầm tháng 1 sẽ mua xe . Hoặc ace nào biết bên nào có săn 4 mẫu trên thì báo giúp mình nhe . thanks all

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Mua cận tết thì hơi mệt..sao bác ko đặt cọc trước rồi tới tháng 1 lấy xe luôn..chứ tháng 1 mà đi mua thì e nghĩ khó mà trả giá tốt dc..năm nào cận tết nhu cầu mua xe cũng cao hết

• Like
Reactions: taingoc
Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
Như tiêu đề , lần đâu tiên mua xe nên k biết 1 chút vấn đề , ae cho ý kiến Mình và gđình tầm tháng 1 muốn mua chiếc Mer A200,C200 hoặc Bwm 320i,116i thì k biết có sẵn hay k . Tại gia đình mình k chịu cọc xe trước , mình ở tỉnh nên muốn cầm tiền lên tphcm xem xe và nếu ưng ý sẽ lấy lun . Ae cho mình ý kiến với . Đang đợi cái bằng B2 , tầm tháng 1 sẽ mua xe . Hoặc ace nào biết bên nào có săn 4 mẫu trên thì báo giúp mình nhe . thanks all
Em nghĩ bác nên đặt cọc để đặt xe trước. Chứ đợi tới ngày đi lấy thì không được xe như ý mình đâu.

• Like
Reactions: taingoc