Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh
Tháng 4 em chia tay em nó sau gần 9 năm gắn bó để rơi vào vòng tay kẻ lạ - Một em CAP màu trắng 2016. Một chút bùi ngùi xao xuyến bâng khuâng khi trao chìa khoá cho người chủ mới...Dù gì đi chăng nữa nó đã gắn bó với gia đình mình trên mọi nẻo đường đất nước.
Sáng hôm nay người chủ mới cho nó đến thăm em đây, vóc dáng em nó vẫn kiêu hùng ngạo nghễ như ngày nào. Vội chụp lại một vài tấm hình coi như là kỷ niệm...

Tâm trạng các bác ra sao khi chia tay vợ hai ?

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
Sướt mướt quá :3dcuoi:, đùa bác vậy thôi, chứ em lẫn bà cả đều có tâm trạng gần giống bác : tiếc nuối và một cảm giác nao nao rất khó tả khi nhìn người khác chạy chiếc xe đầu tiên ra khỏi nhà, nó gắn với những kỷ niệm đẹp cùng gia đình trên nhiều chặng đường. Vẫn biết rằng chiếc mới này rồi sẽ cũng có những chuyến đi mới với mình, nhưng cảm xúc vẫn là cảm xúc. Chẳng có gì để chê em nó ngoài việc không thể chở được 6 người ngồi thoải mái. Bây giờ đi ngoài đường gặp Focus 2011 AT vàng cát vẫn nghếnh cổ nhìn xem phải em nó không

Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh
Sướt mướt quá :3dcuoi:, đùa bác vậy thôi, chứ em lẫn bà cả đều có tâm trạng gần giống bác : tiếc nuối và một cảm giác nao nao rất khó tả khi nhìn người khác chạy chiếc xe đầu tiên ra khỏi nhà, nó gắn với những kỷ niệm đẹp cùng gia đình trên nhiều chặng đường. Vẫn biết rằng chiếc mới này rồi sẽ cũng có những chuyến đi mới với mình, nhưng cảm xúc vẫn là cảm xúc. Chẳng có gì để chê em nó ngoài việc không thể chở được 6 người ngồi thoải mái. Bây giờ đi ngoài đường gặp Focus 2011 AT vàng cát vẫn nghếnh cổ nhìn xem phải em nó không
Cám ơn bác đã chia sẻ. Hôm nay mới có dịp cho vợ mới phi lên cao tốc từ SG về Tân An. Chỉ nói được một từ quá đã bác ạ. So với vợ cũ, vợ mới êm ái hơn nhiều. Với 940 chai đã đầu tư, em tin vào sự chọn lựa CAP 2016 của mình là đúng đắn.

Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
Cám ơn bác đã chia sẻ. Hôm nay mới có dịp cho vợ mới phi lên cao tốc từ SG về Tân An. Chỉ nói được một từ quá đã bác ạ. So với vợ cũ, vợ mới êm ái hơn nhiều. Với 940 chai đã đầu tư, em tin vào sự chọn lựa CAP 2016 của mình là đúng đắn.
Nói nhiều sợ mọi nghĩ mình tự sướng, nhưng mà công nhận cưỡi vợ mới này sướng thật :3dcuoi:, sau đợt thử xe lần 1 về, mình đã lên tiếp kế hoạch đi dịp giỗ tổ và 30/4

21/9/11
1.663
31.379
113
Em cũng nhớ nhớ như Bác chủ khi chia tay chiếc xe Everest 2005 , chiếc xe đầu tiên mình sở hữu sau 4 năm.
Chắc Bác chủ kết em CAP này lắm và chất lượng cũng ổn nên lại tiếp tục chon CAP 2016.
CAP đời đầu đúng là thiết kế vượt xa các xe cùng phân khúc vài năm trời, nhưng đến giờ cũng chưa thay đổi nhiều về form xe thì hơi khó lựa chọn thật.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
VỢ 2 của em vẫn coi hình em ý hằng ngày do em add FB của bác mua xe mà em hơi bị nhi62u vợ nên list Fb hơi bị dày em nào cũng vô tay chồng tốt hết.

• Like
Reactions: binchip33