Hạng B2
21/10/10
470
104
43
Thanh Tam
Các bác MFC thân mến.
Vô trang này của anh em mình nhìn thấy hình đại diên mà tự dưng cảm thấy buồn. Buồn vì phong trào của anh em mình ngày càng đi xuống, giờ vào trang MFC trong ô tô sài gòn giờ vắng hoe chả còn ai, anh em đi tiền trạm từ thiện về lên chương trình cũng chẳng ai thèm bơm vá, góp ý cho chuyến đi thêm ý nghĩa và hoàn thiện, giờ chỉ còn các chương trình off ken là còn hoành tráng và đông đủ thôi, đâu rồi những ngày xưa anh em chung nhau trong mọi chương trình.....một MFC đoàn kết thân ái trong mọi chương trình...không lẻ giờ chỉ còn hoành tráng trong các chương trình ăn nhậu....MFC ngày xưa của tôi đâu rồi .
Buồn ngẫm nghĩ lung tung các bác bỏ qua nha.

P.S. Em chỉ muốn tăng số post thôi nha.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Thanh Tam
Các bác MFC thân mến.
Vô trang này của anh em mình nhìn thấy hình đại diên mà tự dưng cảm thấy buồn. Buồn vì phong trào của anh em mình ngày càng đi xuống, giờ vào trang MFC trong ô tô sài gòn giờ vắng hoe chả còn ai, anh em đi tiền trạm từ thiện về lên chương trình cũng chẳng ai thèm bơm vá, góp ý cho chuyến đi thêm ý nghĩa và hoàn thiện, giờ chỉ còn các chương trình off ken là còn hoành tráng và đông đủ thôi, đâu rồi những ngày xưa anh em chung nhau trong mọi chương trình.....một MFC đoàn kết thân ái trong mọi chương trình...không lẻ giờ chỉ còn hoành tráng trong các chương trình ăn nhậu....MFC ngày xưa của tôi đâu rồi .
Buồn ngẫm nghĩ lung tung các bác bỏ qua nha.

P.S. Em chỉ muốn tăng số post thôi nha.
Nhiều chuyện thấy ớn :(

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
Đem ra ngoài cho nhiều người xem. ai biểu dấu kỹ quá chi

Hạng D
18/7/11
1.004
4.776
113
Q7
bác Cuongdote vậy là k được nha, còn nhiều tâm sự của ae khác nữa, bác phải bổ sung cho đủ mới được áh :)

Hạng B2
3/1/12
257
1.568
93
em tham gia diễn đàn cũng lâu ...nói chung theo tình hình chung xuống cùng OS. hồi xưa em tham gia bên OSFI , giờ cũng tan tác hết rầu

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Kakaka... Bác Cuongdote chém gió đó bác ơi. MFC giờ đông hơn xưa nữa đó.

Hạng B2
9/3/08
260
67
28
44
HCM
Chém thuê à Dote ? nhiều chuyện quá nha, sắp thành Gái thật 80% rồi đó.